Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera V. Nyerere, Shame on you Lusinde

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by KIMBURU, Apr 2, 2012.

  1. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh. V. NYERERE
    Pongezi kwako Mh. V. Nyerere kwa kumanage vizuri kampeni za Arumeru zilizokipa ushindi CHADEMA. Umeonyesha ujasiri wa hali ya juu kiasi cha kuwatoa knock out vigogo wa CCM wakiongozwa na kubwa la mafisadi, Mkapa na mwenzake Lowasa. Mungu aendelee kukupa nguvu na kukuimarisha zaidi katika safari ya ukombozi wa Tanzania.

    LUSINDE
    Sioni tusi linalokufaa kwa wakati huu lakini ujue kuwa wewe ni moja kati ya wehu ambao wanastahili kuwepo milembe. Umemuudhi kila mwenye akili timamu katika nchi hii; na umechangia kwa kiasi kikubwa kukigharimu chama chako kwani kauli zako za kifedhuri zimesaidia kwa kiasi kikubwa kupunguza credibility ya chama chako katika uchaguzi huu. Tafuta muda ukiombe radhi chama chako na taifa kwa ujumla vinginevyo subiri tu kwani usifikiri utaendea kubai salama. We can't let you go with all the pain you have caused in our hearts. GET PREPARED!!!

     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,652
    Trophy Points: 280
    Vincent Nyerere alianza na Mungu kamaliza na Mungu,
    Lusinde alianza na matusi kamaliza na matusi.
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P SISIEM, Lusinde kawazika bila kujijua, ametumia medulla oblangata.
     
  5. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya matusi yote yameingia masikioni mwa watoto wetu, maadili sijui yameenda wapi ccm kuweni makini sana na watu kama hawa ,wanadai wametukanwa na chadema ila hawana ushahidi, its shame to a big paty like this kuwakumbatia mataahira wanaowatukana dada zetu na mama zetu hadharani
    so lusinde should resign
    [video=youtube_share;1lSaLItmj-c]http://youtu.be/1lSaLItmj-c[/video]
     
  6. I

    Ibulyu Mbiti Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli mliwafanya warumeru kuwa hawajui aliyesababisha machungu wanayoyapata. Wewe ulete machungu, then wewe ndiye uweze kuyaondoa! baba yako alikuwa Mbunge na tena waziri wa fedha kashindwa kuwashawishi wazee wenzake sembuse wewe.

    Mkapa, wasira na Lusinde wapewe onyo. Kwani baada ya kufungua kampeni za kisiasa wanafungua (Zamani tulikuwa tunaita Malani) aah Vincent Nyerere sio familia ya JK wa Ukweli, wapi na wapi.
     
  7. mzushi

    mzushi JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 1,860
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    hii ni aina ya wabunge wanaotuwakilisha bungeni ..hakika tuna safari ndefu so sad
     
  8. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Kwa walioshuhudia hata kusikia matusi ya nguoni yamhuni aitwaye Livingstone or Leavingstorm Lusinde, watakubaliana nami kuwaalisaidia sana CHADEMA kushinda. Sasa kila kitu kiko wazi CCM wamebwagwa. JeLusinde atapeleka wapi matusi yake? Je CCM na NEC watakaa kimya bila angalaukumuonya achia mbali kumchukulia hatua? Je kwa kumtukana mgombea urais waCHADEMA si sawa na kumtukana Jakaya Kikwete ambaye naye alikuwa mgombea wa CCM?Lusinde, karibu kituo cha mabasi Mwenge tukapige debe au njoo mtaa wa Kongotuuze mitumba na kuwatukana akina mama akiwamo mama yako.
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    i second the move..........

    modalities gani zinatakiwa kuweka petition kwa huyu jamaa??? can we print ile video na kugawa bure around tanzania
     
  10. mzushi

    mzushi JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 1,860
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    nina mashaka sana kama huyu bwana mdogo ana wazazi but its all about our cheap politics ..hakika tuna safari ndefu
     
  11. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimeshai download ,hata wakiifuta kule you tube nitakuwa nayo na inabidi tui burn kwenye dvd na kuanza kuisambaza Tanzania nzima
     
  12. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    mkuu iko wapi hiyo video mi sijakusoma kabisaaa??
     
  13. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kuna post kama 3 hapa zote zina hiyo clip, unless unatafuta kingine:dizzy:
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ninamkumbuka sana Tendwa na ndoto zake na Wazee wa Kishili
     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hivi alipoanza kwa kusema "Mheshimiwa Mwenyekiti wa Chama" alikuwa anamaanisha Jakaya Kikwete?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    This is the type of political party ccm has degenerated to; from a party of ideas to a party of political fools!!
     
  17. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sitaki hata kusikia jina lake,ananichefua kabisa,nilikuwa na hasira na ccm lakini lusinde alikuja akaongezea kidogo hasira zinipe uchizi,ahsante Mungu kamwadhibu,
     
  18. s

    shumbi Senior Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 180
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wanawake wa ccm wanahitaji elimu ya uraia kwa sababu wanapumbazika na vifedha wanavyotupiwa na ccm vinginevyo ni aibu kubwa mwanamke mwenye watoto kushangilia matusi makubwa kiasi hicho mbele ya watoto. Hii ni aibu kubwa inabidi tuombe toba kwa ajili ya laana hii inayoletwa na hawa wanawake wenye kuangalia matumbo yao tu bila kujali kizazi kinachokuja.
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    niwalambee..nisiwalambeee? Kudadadek jamaa kalambwa yeye.
     
  20. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Nipige nisipige kudadadek kapigwa yeye
     
Loading...