Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera...unaesoma hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BABA JUICE, Mar 24, 2011.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mara nyingi huwa napenda kusoma hoja za watu na comment zao, hapo mwanzo kulikuwa kuna matusi na kejeli mtu atakuambia hauna akili hujui unachosema lakini sasa nao hayo yote ni ya kale watu wanatoa hoja na mtu anajibu hoja kwa sababu za msingi si matusi, ni vigumu kumvumilia mtu ambae humuoni lakini wengi humu ndani wameonyesha uumilivu na kuheshimu mawazo ya watu.
    Tujenge pamoja.
     
Loading...