Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera ufoo saro

Discussion in 'Celebrities Forum' started by jack chance, Jul 12, 2011.

  1. j

    jack chance Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu dada Mtangazaji wa ITV nadhani inabidi apewe pongezi kwa jinsi alivyojitoa muhanga kutangaza habari za CDM wakati wa uchaguzi hadi sasa, amezunguka mikoa yote na viongozi lakini kikubwa ni kule kutoa habari bila kuchakachua ukilinganisha na vyombo vya habari vingine. hongera dada!!!
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mtumie kadi ya pongezi na muombe upate naye Kahawa kama si dinner!
     
  3. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eeeeeeeeeeeeh!!!
     
  4. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kusema kweli hata mie nimemkubali walau anajitahidi.
     
  5. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ni dhahiri kuwa huyu dada anastahili sifa kwa kazi yake makini ya kutujuza habari! Hivi ITV hawana utamaduni wa kuwazawadia wafanyakazi hodari kama huyu dada wakati wa MEI MOSI?
     
  6. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Shauri yako, watakwambia ni mchaga ndo maana haachani na CDM. Simo!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    huwa namuita mama wa mapori, habari zake nyingi ni za vijijini saaaana na ndizo tunazozihitaji
     
  8. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Fanyia kazi ushauri wa Rev.Masa hapo juu
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nashukuru umeliona hilo! Hizi Pongezi za JF hazima maana ni kama "THANKS"
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante kwa hiyo habar maana wengine tulikuwa hatujua kuhusu uyo dada
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,315
    Likes Received: 8,960
    Trophy Points: 280
    Mzee wa ITV si mmoja wa wafadhili wa cdm?
     
  12. wende

    wende JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ata mi nishamwona huyu Dada,anajituma sana na weledi wake. Ni kweli habari nyingi anazotangaza ni za bush sana na ndo ambazo ni mhimu sana kwa maendeleo ya taifa letu.
    Big up Ufoo saro!
     
  13. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hana uzalendo na cdm kama mnavyofikiri yeye amelobi cdm kila ziara wamchukue kila siku analipwa laki moja . Angekuwa anajitolea bure tungeweza kujadili ila kwa style hii yeye anaula
     
  14. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kweli ata mi namkubali sana
     
  15. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kama mustapha sabodo eeh!?
     
  16. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2013
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ufoo Saro amepigwa risasi na mchumba wake leo asubuhi. Jamaa huyo amejiua.
     
  17. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2013
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    nimeshtuka kusikia hongera wakat yu mahututi. kumbe hii habari ni ya 2011
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2013
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280
    yuko muhmbili now
     
  19. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2013
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    ICU, akitoka huko RUMANDE tu
     
Loading...