Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera twiga stars

Discussion in 'Sports' started by saitama_kein, May 23, 2010.

  1. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Twiga Stars... imefanya mauaji kwa kuifunga Timu ya Eritrea mabao 8-1 katika mchezo uliomalizika jioni hii katika Uwanja wa Uhuru jijini Dar es salaam. Kila kipindi kiliwapatia Twiga mabao manne
     
  2. l

    lagusya Member

    #2
    May 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Congrats Twiga stars, kwa kutuwakilisha vema.kila la Heri katika mechi inayofuata
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    May 24, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli hawa mabinti wanastahili kila aina ya sifa na pongezi!
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hongera zenu Twiga stars
     
  5. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa kweli nilijisikia raha sana jana........asante sana kwa kutupa burudani. Nawatakia ushindi mwingi ktk mechi zenu zinazofata.
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    May 24, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    JAmani wadada wanatandaza kabumbu yaani walinifurahisha sana jana. Hongera zenu wadada kwa mabao hayo nane kwa kweli ulikuwa ni ushindi wa kujivunia. Eritria yule mchezaji nambari 13 alikuwa anajitahidi sana angekuwa ana support nzuri nafikiri wao pia wangefanya vizuri kiasi. But Hongera Twiga
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah hongera sana dada zetu,
    Hawa wafadhiri waiiangalie hii timu kwa macho yote wamekazana kumwaga pesa kwenye timu ya Maskio Max lakini hatuoni kitu si bora ya hawa ambao wanachangia pesa kiduchu lakini kandanda wanasakata kiukweli wadau waangalie hii timu.
     
  8. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    BRAVO! Dada zangu wa Twiga Stars. Kweli mmetufanya tujisikie fahari. Nakutuondolea mawazo juu ya timu ya wanaume ambayo ipo njiani kutolewa na Wanyarwanda! Maksimo aige mfano huu wa timu ya dada
     
Loading...