Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera TBC 1 - Endeleeni hivyo hivyo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by bagamoyo, Sep 1, 2010.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,083
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280

    Habari za TBC zafanyiwa mageuzi makubwa baada ya malalamiko makubwa toka kwa wadau mbalimbali kama vyama vya siasa, jukwaa la wanahabari, wananchi na mitandao kama JF.

    Ni matumaini hali hii ya mageuzi TBC itadumu ktk kipindi chote cha kampeni za uchaguzi 2010 na hata baada ya uchaguzi kwa kuwapatia wananchi haki yao ya msingi ya kupata habari.

    Video clip hisani ya Tangibovu wa Youtube.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Asante kwa clip hii.
     
  3. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hii inatia moyo, shukrani sana kwa clip hii
     
  4. M

    Mutu JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi Makamba anajisikiliza akiongea ,mbona mbumbumbu sana huyu mzee.
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    TBC REMAIN THE ONLY RELIABLE NEWS GIANT IN THE COUNTRY.......! HURUSHA KILICHO BORA NA KU-TUPILIA MBALI UCHOCHEZI USIO WA KITAIFA.......mambo ya kututenganisha kamwe hayana nafasi bali yale ya msingi tu.....ETI MARANDO NDO ANAWATETEA WATUHUMIWA WA EPA...? HUKU YEYE ANADAI ANAPINGA UFISADI!!!!! SHAME ON THE WATETEZI WA MAFISADI...!
     
  6. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijaelewa wamebadika nn? Jana wametoa barua ya kuönyesha makubaliano waki imply chadema wameyakiuka na hawakuonyesha kampeni yoyote ya chadema
     
  7. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,831
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Absolutely - wanachofanya ni kung'ata sana na kupulizia kidogo.
    Jana jioni nimeona wakiitumia JWTZ kumkampenia JK. What a farce!
     
  8. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanajaribu
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Shame on you!..Pole maana huwezi kupambanua mambo hata kidogo!...Marando by doing that ana'exercise profession yake, period!...Labda nikupe mfano, hii ni sawa na Daktari angegoma kumtibu mtuhumiwa wa EPA, kisa eti ni kumtibu FISADI!...HUH!...Mtuhumiwa ana rights zote za kimsingi za kujitetea na kutetewa!...Ruling ndio itaamua sasa wapi awekwe!....Soma vitu uvielewe broda!
     
  10. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ....to add on top of PakaJimmy's response, Marandu anamtetea mtuhumiwa wa EPA kwa sababu yeye ni scape goat bali mapapa wamefichwa.
     
  11. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    duh tibc!!! ninampango wa kuandamana na kurudisha king'amuzi chao kwani ni wizi mtupu
     
  12. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Changa la macho! Pole sana muanzisha thread
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ACHA UONGO HII CLIP YA ZAMANI(30/08/2010).,TBC jana na leo Asubuhi wanaonesha RANGI YA KIJANI TU

    TBC WAMEKUWA WANYONYAJI

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Naona wako katika kampaeni ya kuwapaka mafuta kwa mgongo wa CHUPA wapinzani ila jazba ya wananchi itulie then waendelee na kampeni zao zidi ya CCM
     
  15. J

    Justine Kilasara Member

    #15
    Sep 1, 2010
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeangalia TV tatu usiku wa kuamkia leo, walionesha habari kidogo sana ya CUF huko kusini na TLP huko Arusha tena katika hali ya kuchanganya sana mtazamaji, lakini habari za rangi ya kijani zilitawala, kwani walianza na mgombea urais huko mbeya, Mgombea mwenza, Mke wa mbombea urais huko Dom, Mbunge aliyepita bila kupingwa huko Simanjiro, mgombea wa Morogoro pamoja na wa babati, nadhani inaonekana jinsi wanavyokipamba chama cha kijani.
    :lol:
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Tumewapigia sana kelele ndo maana wameamua kubadilika. Ngoja tuone kama hii itadumu hadi mwisho wa kampeni!
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    TBC wanyongaji wa demokrasia
    bora polisi wamekuwa wastaarab siku hizi maana wameridhika na zile rushwa za buku mbilimbili.

    ila hawa TBS wanaboa mpaka kunuka
     
  18. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Aisee! Kuna matatizo kwa upande wa CCM,unajua nimechunguza mabango yamejaa kijani kuliko vyama vingine,vyomba vya habari vimeipamba zaidi kijani kuliko vyama vingine,yaani kuna matatizo ndani ya CCM kwa kweli na ndo maana wameamua kutumia ngumu katika kampeni. Moyoni mwangu sijaguzwa na mwelekeo wa kampeni kwa kweli.
     
  19. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,966
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    lazima walinde vibarua vyao!
     
  20. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,346
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    TBC ni chombo cha umma,kinaendeshwa kwa kodi za wananchi kuwapasha habari.TBC inapokiuka ethics zake mwenyewe na kufanya ubaguzi wa makusudi kupasha habari,ni kinyume cha kanuni za taaluma hiyo.Hakuna haja ya kuwapongeza eti wamejirekebisha,wameajiliwa kwa kutoa huduma hiyo kwetu wananchi.Nguvu ya Tido ni mwanachi anayekatwa kodi kuiendesha TBC.Ukimdharau au kumpuuza mwanachi unajidhalilisha mwenywe.Majuto mjukuu,Dr Slaa akiwa raisi utarudi BBC?
     
Loading...