Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Tanzania kwa kuweka historia duniani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by baina, Apr 5, 2011.

  1. baina

    baina JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo kuwa ya kawaida nchi ya Tanzania sasa yapata miaka 47 tangu 1964 ikiwa inatawaliwa na marais wawili wote wakiwa ndani ya nchi moja na wakielewana na kupanga pamoja tofauti na kodivaa kwa Bagbo.

    Naomba mnisamehe wana JF nina swali;

    Huu ni muungano au ushikaji?
     
  2. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Teeh teeh, Muungano wakishikaji na taifa mmoja linanyonywa, but wanataka tuamini kuwa ZNZ ndio wanaonewa wakati wao wana Raisi wao, Bunge lao, Jeshi lao, wimbo wa Taifa ila ni uhaini mkubwa kuulizia ishu za Tanganyika. Utaonekana mpinga muungano na mtaka fujo
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wala hata sio ushikaji,ni ushikwaji kabisa!
    Tunawalisha zenj,yaani ni kama kupe vile
     
  4. s

    salisalum JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tunaweza hata kuwa nao watatu ni katiba tu ikisema hivo. Sasa hivi inasema tuko na marais wawili!
     
  5. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na Bendera yao.:smile-big:
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Rais wa Zanzibar si rais wangu......si ndugu yangu pia
     
  7. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni makubaliano tu kama ya boy friend na girl friend
     
Loading...