Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera tanzania daima!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WILLY GAMBA, Jan 29, 2012.

  1. WILLY GAMBA

    WILLY GAMBA JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wengi wetu tunaridhika na habari mnazo tupasha na pia mikakati yenu ya kufanya magogoni wakasikika. Mbinu na mikakati yenu ya kujifanya mnakosea spelling haina mbadala, ina wapumbaza timu ya magogoni na kuwafanya kuropoka...next time napendekeza heading iwe MKUWU WA MAGWOGONI ndio RICHMONDOL tuone watakavyofyatuka..
     
  2. MBURE JASHA

    MBURE JASHA JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh! hiyo kali! hivi kesi ya mhariri wake vipi tunaomba update
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tanzania Daima siku hizi naona wanaandika kama Mwanahalisi. Wanajilipua sana kama habari ya leo ya mkuu wa nchi kuongoza dunia nzima kwa safari!
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    gazeti la udaku linapigiwa chapuo? likiendelea umaarufu wake utakwisha labda tu kama linawalenga na kusomwa na chadema na wafuasi wake tu.
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    uko nchi gani mwanahalisi na tanzania daima yote ni ya chadema. mwenye hisa nyingi mwanahalisi ni anthony komu yule mkurugenzi wa fedha na utawala wa chadema unategemea nini kwao?
     
  6. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kimantiki, sioni kama ni tatizo. So far yanaandika habari za kweli na zenye maslahi kwa wananchi, sioni mantiki ya kuhoji wamiliki wake.
    Mbona hata TBC1 kuna wakati watu wanalalamika kuwa wanachakachua habari zao. So, tuseme wao wanamilikiwa nanai?

    Hata hii jamii forum kuna wakati watu fulani fulani wanalalamika kuwa ina upendeleo, ingawa bado wanaendelea kuitumia. Tuache mitazamo isiyo na tija kwa watu. Mbona hatuhoji huduma zingine zinazotolewa na makada wa vyama hivi, kwa mfano, vyombo vya usafiri, tv stations na radio, sehemu za biashara nk. Tunatumia kila siku tena sana tu, iweje kujadili haya magazeti wamiliki wake. Kama huridhiki na habari wanazotoa, acha kuyasoma. Nadhani yanakukuna ndio maana unayanunua na kusoma huo upuzi unaoona. Siku zote, mti wenye matunda ndio utupiwao mawe. Tuache unafiki.Ufike wakati watu tuonekane kutumia akili za utu mzima kufikiri, ala?!
     
Loading...