Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hongera STAMINA kwa hii...

Discussion in 'Entertainment' started by zubedayo_mchuzi, Oct 7, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kwenye Nyimbo yako ya kabwela ulio mshirika Rich Mavoko...kuna misemo ifuatayo...

    >Nimepigwa msumari wa
    kichwa mwili unangoja
    kaburi maisha yamenipiga picha nega zimetoka vivuli
    dunia tambala bovu nalidekia kwa shida
    jitahidi kui'solve bila
    kutumia four figure
    natamani nisimame ili
    nione magharibi
    moyo umejaa ukame kuhema unajitahidi
    macho yote yana ukungu
    utadhani chungu cha bibi
    nataka, kumuomba mungu
    shetani ananzidi spidi men
    vizuri viko wapi navisaka havionekani dah
    napata makapi vinono
    navitamani sina baba, sina mama, sina babu sina bibi uchumi wangu umesimama kama behewa la itigi
    umaskini unanipodoa, bila
    kutumia cosmetics
    daily unanizodoa,
    unanivuta bila magnetics maisha yangu hayana
    swagga kama mmasai wa
    Njiro,
    Natamani kula burger
    naishia viazi vya Gairo dah

    leo nimepata kesho nimekosa nnachohifadhi maumivu tu life ni ngumu bado inanichosha nakula mbichi sili mbivu boo huwezi amini bado kabwela sina uhuru kama niko jela,
    huwezi amini bado kabwela sina uhuru kama niko jela,

    sikusoma, kitajiri kichwa
    kimejaa madufu
    maisha hayana tafsiri
    usidhani yanamjua lufufu
    naichora, lami na mkaa
    kwa kudhani nitaona chochote
    atleast, basi ningekaa
    nisingeitwa kiokote
    pesa imegeuka yuda, daily
    inanisaliti
    mishale inazidi muda, utajiri unaninyima seat
    maisha kama gwaride,
    kuna wa mwisho na wa
    kwanza
    ikisikika nyuma geuka, wa
    mwisho anakuwa wa kwanza
    taifa la kichwa changu
    Raisi wake naona kichaa
    na kitabu, cha dhambi
    zangu kwa Mungu
    kimeshajaa ah, napatwa wazimu shida zinanitia madoa,
    pesa imekuwa adimu
    kama bikra kwa changudoa,
    banda nnalofugiwa sihemi halina dirisha,
    wasichana wananikimbia
    wananiita nyoka wa
    kibisa
    msosi wangu sio wa drafti
    sili mpaka nijitume,
    maisha yana super shaft
    yashanizidi nguvu za
    kiume dah....

    leo nimepata kesho
    nimekosa
    nnachohifadhi maumivu tu
    life ni ngumu bado
    inanichosha
    nakula mbichi sili mbivu boo..

    huwezi amini bado
    kabwela
    sina uhuru kama niko jela
    huwezi amini bado
    kabwela
    sina uhuru kama niko jela...

    ushindi wangu ni wa
    uchafu kwenye vita ya
    wasafi
    kila nnayemuomba tafu
    anataka afanye na ulafi
    maisha ni kombolela masikini ndio mlinda kopo
    cha msingi ni kuunga tela
    mpaka utoke kwenye
    msoto
    kila jua linapozama
    natamani pasikuche hasi inageuka chanya
    kapeto anageuka sunche
    naona alama za mlango ila
    sioni pa kutokea
    hii pesa imetoka jando
    inataka kuni-babu seya nimegeuka konokono
    natembea na mzigo wa
    shida
    silali, nimekuwa pono
    maisha unakwenda na
    mida shida zishanipa ustaa,
    zaidi ya kanda ya loketo
    tumbo umezoea njaa hadi
    shibe naiona mseto
    vikombe vya uaminifu
    nishavivunja mtaani na vijiko vya uhalifu
    nishaviweka kwenye
    sahani
    mi nadhani, haya maisha
    yana ramani
    na aliyewachorea masikini peni ilimgomea njiani
    ah

    leo nimepata kesho
    nimekosa nnachohifadhi maumivu tu
    life ni ngumu bado
    inanichosha
    nakula mbichi sili mbivu boo

    huwezi amini bado
    kabwela
    sina uhuru kama niko jela
    huwezi amini bado
    kabwela
    sina uhuru kama niko jela
     
  2. Aloyceg1

    Aloyceg1 Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa ameumiza kichwa kwa hii mistari
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,486
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    Kwa hapa na nyimbo zake kibao nazikubali he real thinks

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
Loading...