Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera sana tena sana kwa kuipasha vilivyo serikali ya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sabi Sanda, May 18, 2011.

  1. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukoloni wetu wa mwisho. Na ole wako hayo mashirika ukiyarusu.
     
  2. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkoloni wa mwisho wa tz ni JK &co
     
  3. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hilo nalo neno tenzi 67 saba mara sabini


    hilo nalo neno tenzi 67 saba mara sabinihilo nalo neno tenzi 67 saba mara sabini
     
  4. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na hakikisheni ombama tunakutana jioni pale corner bar.
     
  5. s

    sativa saligogo Senior Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :pound:Haaaaaaa! Hiyo mbona kweli ata semina elekezi zote za Ngurudoto,Dodoma na kutembelea mawizara si ndio ukOloni mambolea huo!

    MWE MWE !!!! UKISTAJABU YA MUSA UTAYAONA YA ......................!!!!!!:dance:
     
Loading...