Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera sana RC Magesa Mulongo - Arusha yenye neema kupitia wewe inawezekana.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joseph Peter, Dec 26, 2011.

  1. J

    Joseph Peter Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli wajinga ndo waliwao, Lema na chama chake hawahudhurii vikao vya madiwani manispaa ya arusha zaidi ya kuchukua posho tu. Kazi ya kutetea rasilimali za manispaa ya arusha inafanywa kwa uzalendo mkubwa na Mkuu wa Mkoa Magesa Mulongo Mpiganaji wa kweli wa vita ya wanyonge.

    Alikwenda manispaa kukagua miradi ya maendeleo na kuwaambia kuwa kuna harufu ya ufisadi hivyo atawapelekea tume ili haki itendeke na ionekane kuwa imetendeka. Na kweli kapeleka tume ya watu wa PPRA.

    Tume hiyo itaangalia mambo yafuatayo:
    1. Mradi wa Bank ya Dunia
    2. Ujenzi wa choo cha soko la sanawari kwa zaidi ya 40 Millioni
    3. Ukarabati wa round about ya kijenge kwa zaidi ya 44 Millioni
    4. Mradi wa ADB kwa zaidi 180 Millioni ambayo ni asilimia 30 tu.
    5. Matumizi ya mafuta
    6. Mchakato wa utoaji masurufu

    Hongera sana Magesa Mulongo kijana mwenzetu, mshauri Lema nae aache utoto na aje muijenge Arusha.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ameletwa arusha kufanya kazi ya siasa! hata ukaguzi wa manispaa yetu ameufanya kisiasa. sisi tunamjua huyo ni houseboy from bagamoyo!
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Humjui Lema wewe,yaani ashauriwe na huyo mramba miguu.
     
  4. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anajipendekeza kwa watu wa Arusha ili wasimpige tena nyanya apitapo sokini. Mageza aache unifiki tunachotaka sisi amalize kwanza kutatua mkokoro wa cdm na ccm kuhusu mambo ya ummea wa Arusha. Ndipo tutakapomwelewa!!!
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    huyu jamaa anaelekea ni mchapa kazi aliyeletwa kazi maalum,sasa sijajua hiyo kazi maalum ni ipi.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Tume hiyo itaangalia mambo yafuatayo:
    1. Mradi wa Bank ya Dunia
    2. Ujenzi wa choo cha soko la sanawari kwa zaidi ya 40 Millioni
    3. Ukarabati wa round about ya kijenge kwa zaidi ya 44 Millioni
    4. Mradi wa ADB kwa zaidi 180 Millioni ambayo ni asilimia 30 tu.
    5. Matumizi ya mafuta
    6. Mchakato wa utoaji masurufu


    Auditors wa Manispaa wanaafanya nini kama Tume inaletwa kwa gharama kubwa kufanya mahesabu ya choo cha sanawari??
    Na kama RC amefanya kazi ya kuleta tume well, je matangazo mengi ya nini?
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kila la heri R.C kama unayoyafanya sio fake!
     
Loading...