Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera sana Mzee mwanakijiji kwa kufikisha post 20,000

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FirstLady1, Jul 5, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mzee Mwanakijiji
    [​IMG]
    JF Premium Member [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG]
    Join Date Fri Mar 2006
    Location Kijijini
    Posts 20,003
    Thanks : 12,045
    Thanked 7,086 Times in 2,102 Posts
    Rep Power 49 [​IMG] [​IMG]

    Kupitia post zako tumeweza kujifunza mambo mengi sana yanayoendelea chini ya jua .umekuwa mchango mkubwa hapa JF
    1. Unajitahidi sana kuelemisha watu jinsi siasa za nchi hii zinavyokwenda
    2. Kupitia hadithi na mashairi yako tumejifunza na kupata vitu muhimu na mafunzo pia ..
    3.
    4.
    5.
    Mchango wako mkubwa bado unahitajika
    Hongera sana Mzee wetu:second::violin::peace:
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,178
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Umejuaje kama ni mzee?:closed_2:

    Hongera meku mwanagjiji!!
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Hongera Mkuu.
    Kufikisha mabandiko zaidi ya 20,000 ndani ya miaka 4 ( wastani wa mabandiko 5000 kwa mwaka) tena yenye mantiki siyo kazi ndogo.Wengine hatujaweza hata kufikisha mabandiko 4000 ndani ya miaka 2! Inataka moyo wa kujitoa kwelikweli.
    Tunakutakia afya njema uweze kuendelea kuelimisha na kuburudisha.
    LONG LIVE MMKJJ!!
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehehe!
    hongera bwana mkubwa

    ningependa kujua tafsiri ya MM kwenye majina yako
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hongera sana Mwanakijiji... your presence in JF is not only important, its VITAL

    DN
     
  6. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,264
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hongera sana M.M.M kinachofurahisha zaidi post zako zimeleta faida kubwa sana ktk matumizi ya lugha (tunzi za mashairi, hadithin nahau, misemo nk), uchunguzu na uchambuzi pia kutokata tamaa ilipotokea unavunjwa moyo. bravo mkuu, Taifa na jamii yetu inakuhitaji sana.
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera sana mkuu, endelea kutuelimisha
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha na wewe mie nitajuaje ?jina lake linajieleza kabisa Aspirin
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aisee! Mwanakijiji amefikisha post ya 20,003!!
    Ni kazi ngumu na nzuri sana. Big up, keep it up kikongwe.
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hongera mkuu. Nikifikiria nina post buku 2 kasoro nachoka. Bado nasubiri riwaya ya mikononi mwa kamanda
     
  11. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Hongera Mkuu MM. Kila nisomapo maandiko yako unanikumbusha enzi za kupigania uhuru wa taifa letu
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Natamani niwashukuru mmoja mmoja, FL1 thank you kwa kukumbuka maana hata nilishasahau na samahani sikuona hii hadi hivi sasa; WoS ur the best in everything!, Nemesis, De Novo, Aspirin, Mokoyo na Mpita Njia, thanks for the compliments, I'm flattered, Kingi na Ndibalema thanks for the support! Na wengine ambao natamani ningewataja kwa majina mmoja mmoja ambao through the years mmekuwa mstari wa mbele kuniunga mkono, kunisahihisha, kunipinga, kunielekeza na wakati mwingine kunifanya kituko kwa raha zenu! All in good fun! Thanks a million.

    Nawashukuru sana ndugu zangu kwa kunitia moyo, safari bado ni ndefu, giza linazidi kuingia na wachache wamekata tamaa njiani. Katika yote yaliyopita yapo yaliyowakera watu na kuwaudhi wengine, yapo ya majonzi na yenye machozi na yapo yaliyotupa raha na furaha. Katika yote sina la kujivunia hata moja wala ubora wowote zaidi ya mtu mwingine. Na kwa hayo ninamrudishia Utukufu wote Mungu ambaye kwake nimeitwa, naenda na nitamrudia.

    Na iandikwe: "Hapa amelala aliyeipenda nchi yake upeo"..

    Yote kwa Utukufu Mkuu wa Mungu - Ad Majorem Dei Gloriam!

    MMM
     
  13. O

    Ogah JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dah hongera sana Mkuu.........wewe ni hazina kubwa kwa Taifa
     
  14. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hee!!!! kwani anataka kututoka? (joke)

    Hongera mkuu
     
  15. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ongera sana Mzee Mwanakijiji, Maandiko yako yameleta chachu hapa jamvini. Umekuwa chachu ya mawazo hapa na wala si mapooza. Nakutakia kheri!
     
  16. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hongera sana Mzee Mwanakijiji.... Mungu azidi kukupa "Hekima na Busara"
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Asanteni Ogah, Luteni, Shadow na Askofu... moto tulishauwasha hauzimwi tena... katika kucelebrate this milestone.. tunatoka na ripoti moja nzuri ya Hali ya Ulinzi wetu wa Anga kufuatia kuanguka kwa ndege ya mafunzo wiki iliyopita.... Stay tuned later today
     
  18. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    Chereko MMM! Chereko!
    It's not that milestone number that FL1 has mentioned that has impressed the like of us. It's the quality of your stuff (be it pleasing or irrirating).
    For one, I like your guts. I will single out the CCJ affair in this forum. The debate pit you against the whole entire world but you could not (and I dont think you have been) be swayed. That's a fighter's spirit. My fighter. Kudos!
     
  19. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Hongera sana mzee kwa hili ingawa limenipita kidogo...where is the report now?
     
Loading...