Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera sana mpwaaz kwa akili zako za kijasiriamali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Feb 24, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ama hakika,kama wana jf wote tutaiga mfano kama huu!....TUTAUAGA UMASKINI KABISAAAAAA:D:D

    [​IMG]
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha kijiwe safi sana mpwa Kaizer nitaleta radio yangu ya mkulima utengeneze.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi nawapendaga sana wapwaaz kwasababu most of them ni GREAT THINKERS KWA VITENDO
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahahahaa.Hongera Kaizer.mitaa ya wapi hii?Mwaka huu tupo kibiashara zaidi.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha Binamu naomba shea tunasaidiana hivi hivi ukitoka na mie nafatia
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    teh tehee teheee!!!
    kama sio Biharamulo, basi ni Bukoba mjini hapo!
     
  7. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hongera binamu kwa mtaji huu kupiga desh ni mwiko,

    what a great thinker u are!!
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Geoff!!!! ndo unataka nicheke hata kama nin kisirani leo............
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    CHEKA MAMA!maisha yenyewe yako wapi ya kisirani:D:D
    mpwaaz ndo ametoka hivyo
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Na viredio na vitivii vyetu vya kichina, jamaa amefikiria kimkakati zaidi.
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    lazima apige pesa ndefu hapo
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Shida moja ya kijiwe hiki ni wale wanaokosa kwa kuweka vitu vyao vya zamani wana kuja kuviacha kwako!

    Baada ya mwaka tumtembelee tuone alivyojikusanyia spea!

    But congrats mkuu kaiza Mkono mtupu aulambwi
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa hivi hapatikani tena jf!anachungulia tu.yupo bize sana na biznec
     
  14. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2010
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    2048 x 1536 pixels !! Resize your photo p'se, at least screen resolution of 1024 x 768 pixels.
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    done!tuendelee na sredi
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na kweli
    B wa ukweli ndo maana hapa kati alikuwa busy kama nyuki
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nitateta spika yangu
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Wajameni mambo ndo kama ivo mwaka huu 2010 kikazi zaidi

    si mwaniona nipo mlangoni hapo nawasubiria wateja

    Tv na electronics za kisasa na zamani zote zinapokelewa

    Mteja kwangu mfalme

    Karibuni sana
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HAHAHAHA!mwaka wa biashara huu bana:D
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mi yangu nimeanza mapema...kivumbi kipo October...hata mbuyu ulianza kama mchicha au sio mpwa:D
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...