Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera sana miss chit chat madame B.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by figganigga, Oct 2, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Natumia nafasi hii kumpongeza Madame B kuwa miss chit chat. kama nlivyo sema mwanzo. Huyu binti alistahili kushinda hili taji.
    Wale ambao kura hazikutosha msiumie sana kwani mwezi ujao huwezi jua, yaweza kuwa zamu yako. Mashindano haya yasivunje urafiki sababu hii ndo demokrasia ya chit chat. kura ilitakiwa moja na sisi wengi tumwili mmoja.
    Hongera sana Madame B na washiriki wote. mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...