Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera sana Clifford Mario Ndimbo

Discussion in 'Sports' started by Jacobus, May 12, 2011.

  1. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Napenda kumpongeza Ndimbo kujiuzuru nafasi ya usemaji wa klabu ya Simba. Hata hivo uamuzi wake umechelewa kwani sie tuliona mapema hali hiyo ya kutofuata sheria na taratibu.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    sheria na taratibu zipi zilikuwa hazifatwi..
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    Rage anamdharau sana ndimbo,anasema yeye hashughulikii ajira ndogo ndogo za makarani,hapo hapo anajikanganya kuwa fifa walisema ofisa habari awe mwajiriwa wa kudumu!Ni ngumu kufanya kazi na rage
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Huyu naye Azam. Jamaa kapandiwa Dau na Azam, Mengine anayosema ni Formalities za most of resignations.
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Hii kauli ya huyu mzee na mimi imeniacha hoi. Ila ni mambo ya kawaida sana katika resignation issues
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Maha-Rage mwenyewe shule ndo matatizo,analewa sifa za uongozi.Karibu mtaani Ndimbo.
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    i knew it!! jamaa aliacha kazi yake nzuri kama tv presenter pale tbc1.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    sasa nsjua kwa nini RAGE alifungwa. hope angeozea huko
     
  9. c

    chetuntu R I P

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ulikuwa mawazoni mwangu, jamaa ni mjuaji sana hata technical issues. Wapiga kura wake wana kazi.
     
  10. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mm ni mwanachama wa simba hata mm nampa pongezi ndimbo anajua anachokifanya na muhimu ni kujitambua,big ndimbo maisha hayapo simba,wasidharau watu kwa vyeo vyao
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dogo muoga sana huyu...vita ni vita muraaa...pigana mpka mwisho yaani kujiuzuru haisaidiii alipaswa kuwa na ngozi ngumu yenye kuhimili michubuko hiyo aliyofanya sio kabisa...Mi naona kafanya uamuzi wa kitoto na kuanza kulia lia kwenye vyombo vya habari...hakuweza ku demonstrate maturity katika kuhandle issues ndo maana wamemwita karani...
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,311
    Trophy Points: 280
    Msomali haachi asili yake
     
  13. R

    Rugishar Member

    #13
    May 14, 2011
    Joined: May 5, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kufanya kazi na Msomali siyo mchezo.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Pesa za TP Mazembe zitaipeleka Simba Pabaya. yaani swala la mikwanja ya TP Mazembe Rage hataki mtu alete kiwingu, yaani hata kumpa mikaratasi mitupu msemaji wa klabu ili akawatangazie waandishi wa habari Huyu msomali hataki. halafu pili huyu Msomali anaitumia Simba kama Promo yake ya kisiasa, kwa hiyo anaona msemaji wa klabu ndio atakuwa anapata ujiko kuliko yeye. huyu alishafungwa jela kwa kesi ya wizi wa wazi kabisa sasa uaminifu huo kwa huyu Msomali sijui unatoka wapi!
     
  15. K

    KyelaBoy JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kufungwa tu aliwahi kufukuzwa kazi CDA kwa wizi wa pesa,huyu jamaa kwenye fedha ni mtu wa kuogopwa kama mwenye ukoma
     
  16. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #16
    May 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ila ndimbo na yeye ni mtu wa jabu sana atajiuzulu vipi kabla ajaandika barua?Bado sijajua elimu ya ndimbo,maana nasikia ametuma e amil ya kujiuzulu na sio barua.Sasa hiyo mpya ya mtu kutuma e mail badala ya barua.Kazi ipo sana kwa uongozi wa Rage simba sijui?????????????
     
  17. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ..ndimbo yuko sahihi..nilijua anajiuzulu siku tatu kabla.....msemaji wa club anatuma email kwenye intenet cafe....hana ht laptop....pia Rage boya wa mambo..waswahili husema kujua kwingi mbele kiza...kama mnakumbuka aliwahi kusema amekatia rufaa Caf timu ya Tp Mazembe na ana uhakika atashinda mpk leo kimya..jamaa wanacheza makundi sasa CAF..juzi karopoka eti yanga wanajihangaisha kwa Asamoah mwisho wa siku Asamoah yuko Jagwani..
     
  18. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Nawashukuru sana kwa kuliona tatizo la Rage, lakini ni sahihi kumlaumu yeye binafsi?
    Mie nipo tofauti kidogo na naona wa kulaumu ni wale wanaompa kila akitakacho:-
    1. Wakazi wa Tabora= pale ana vyeo vingi mno kana kwamba hawaoni hakuna mwingine ila yeye kama ni muarobaini.
    2. Wanachama wa Simba= katiba ya klabu ilikiukwa kwani rage ni mkaaji wa Tabora, sasa ni mbunge.
    3. TFF= kumruhusu kuingia uwanja wetu wa taifa na jamaa zake wa klabu ndogo ya England eti kuukagua. Haya ni matusi kwetu watanzania, uwanja huu si wa klabu yoyote ni wa wananchi mbona FIFA/CAF na hata CECAFA wameuidhinisha kwa mashindano yao mengi tu kufanyika hapo hata timu bora kabisa kwa soka ya taifa linaloheshimika la Brasil imecheza hapo sasa haiingii akilini leo watu wajifanye wanaukagua, je wangesema haufai ingekuwaje?
    4. Waandishi wa habari= Wanampa nafasi mno ya kujinadi.
    WATAFAKARI.
     
  19. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Mbona Rage mwenyewe ana vyeo zaidi ya vitatu tena vikubwa na bado ni Mwenyekiti wa Simba
     
Loading...