Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera sana Chadema kwenye matokeo ya udiwani ...

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kiranja, Oct 28, 2012.

  1. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi wa madiwani leo ni kuwa Ccm ndio wamepoteza zaidi kwani mpaka sasa wao ndio wamenyanganywa kata nyingi zaidi hadi dakika hii na cdm wanapaswa kupongezwa kwani mpaka sasa wao ndio wamefanikiwa kuongeza idadi ya madiwani kulinganisha na Ccm ambao wamepoteza kata lukuki mpaka muda huu.

    Sababu ni kuwa Cdm walikuwa wamepoteza madiwani wawili wa kata za rombo na mvomero na zote wamafanikia kuzirejesha kwenye himaya yao , tena kwa kishindo kikubwa sana na wameongeza za Ccm mpaka sasa kama ifuatavyo,

    1.Daraja mbili - Arusha
    2. Mlangali - Ludewa
    3. Mpwapwa .dodoma
    4. Ipole SIkonge

    Tlp wamerejesha kata yao ya KIlema kusini VUnjo na Cuf wameongeza kata ya LIwale huko Lindi , na hivyo mpaka sasa inaonyesha kuwa Ccm ndio wamepoteza mpaka matokeo haya ya muda huu , tunasubiri matokeo mengine n ntawaju- baadae
     
  2. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Rombo (CHADEMA)
     
  3. M

    Magesi JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpaka kieleweke
     
  4. NG'OMBE

    NG'OMBE JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dalili njema 2015.
     
  5. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    safi sana
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    asante kamanda kwa kutupongeza.........kazi ilikuwa si ndogo.......
    lakini kazi tuliyotumwa.....tumeimaliza salama........
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    safi sana.
     
  8. m

    matamvua Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Vipi mawaza shy?
     
  9. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na kwenye maeneo ambayo Ccm wameshinda ni kuwa hawakuweza kushinda kwa kura nyingi kama ilivyokuwa 2010na hiyo ni dalili kuwa kazi inaenda mbele
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    :peace::peace::peace:

    Alutta Continua! Continua!
     
  11. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa Taarifa zilizopatikana za simu ni kuwa Mwawaza CDM tumepoteza
     
  12. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Morogoro vipi wakuu?
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,721
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Aluta continue ...shukrani kwenu makamanda wote,sasa naona nchi inarudi mikononi mwa wananchi wenyewe.
     
  14. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pipooooooozzzzz
     
  15. P

    PROF PHILOSOPHY Senior Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    narudia tena walaaniwe magamba kila watokapo na kila waingiapo. asubuhi na jioni. kiangazi hadi masika. walaaniwe magamba kuanzia utosini hadi kwenye kucha. wakafie mbali.
     
  16. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hongera Preta nami nihongereee
    cdm hata tutakakosa hatuhesabu kama tumeshindwa maana ukombozi unaendelea.....
    ccm wameachika vibaya lol!
    kooote upinzani walikochukua wao wameachika! tena kwa talaka tatu...heheheeeeeee kazi kwao
    hadi 2015 watajibeba!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. bysange

    bysange JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 4,323
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hakuna kukamata burekiiiiiii mpaka paleeeee wanapogagania wanapaitaaaaaaaa ahh,acha wamalizie wao wenyewe
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kazi nzuri,tuhongere sana.
     
  19. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mungu bariki Tanzania, CHADEMA na watu wake
     
  20. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Shukrani kwa pongezi,
    vilevile kwa yale maeneo ambayo CHADEMA hatujashinda yanahitaji kupelekewa ukombozi wa kifikra waelimishwe waweze kuleta mabadiliko ya kweli.

    Hivyo ni lazima M4C iendelee nchi nzima, na ili kufanikisha hili ni wajibu wa kila mmoja wetu kuchangia harakati hizi.

    Changia M4C kwa M-Pesa kupitia namba 111333
    [h=2]Sasa unaweza kuchangia CHADEMA kwa njia ya M-Pesa[/h] Hatua za kufuata:

    1. Bonyeza *150# kisha tuma, kwa kutumia simu yako ya mtandao wa Vodacom.
    2. Chagua huduma Na 4, yaani "Lipia bili yako".
    3. Chagua Na.1
    4. Ingiza namba ya Kampuni ambayo ni 111333
    5. Weka Kumbukumbu ya malipo (Ambayo ni namba ya simu ya Mchangiaji)
    6. Weka kiasi (weka kiasi chochote cha fedha upendacho kuichangia CHADEMA)
    7. Weka namba yako ya Siri ya akaunti yako ya M-Pesa.
    8. Bonyeza Na.1 kuthibitisha mchango wako.
    Asante sana kwa kuichangia CHADEMA. Hakuna kulala mpaka kieleweke!
     
Loading...