Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Regia, Mbunge kupitia viti maalum CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Nov 9, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    Dada yetu na mwanachama mwenzetu (hapa JF) Regia Mtema kapitishwa kama mbunge kupitia fursa za viti maalum kwa tiketi ya chama chake (CHADEMA). Nilisikitika ulivyopigana kupitia siasa za jukwaani na kuonekana kama ulichezewa rafu lakini Mungu kakusimamia na kahakikisha lengo lako haligongi ukuta.

    Kwa hili, bila kuangalia itikadi za kisiasa napenda kumpongeza na kumtakia kila la heri huko Bungeni.

    Aidha, list itatajwa muda si mrefu kupitia TBC1 kwa wanaoangalia taarifa ya habari ya saa 2 usiku.
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hongera Sana Regia Mtema, wewe ni Mpiganaji.

    Hata hivyo, kama kuna evidence za kutosha kukata rufaa dhidi ya matokeo katika jimbo lake la Uchaguzi na akashinda, itakuwaje?
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Duh!

    Hongera sana dada yetu, kwakweli ni faraja kubwa sana kwetu kujua hili. Kusema ukweli katika wengi wa CHADEMA ambao matokeo yao yalichakachuliwa, ya Regia yaliniuma zaidi. Mungu wetu ni mwema sana hatimaye amejibu maombi. Kaitumie vizuri miaka yako hii mitano bungeni katika kujiimarisha kisiasa jimboni kwako ili 2015 iwe mteremko kwako.

    All the best dada Regia.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    swafi saana mungu ameona udhalimu uliofanywa na nec na ccm wakadhani dada yetu hatatinga mjengoni, sasa ametinga.
     
  5. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hongera dada.
     
  6. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hongera Regia CHADEMA wamekuwa waadilifu kukuteua na bila shaka hili litapoza machungu uliyoyapata kwa kuchezewa mchezo mchafu na CCM
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    umeni wahi
     
  8. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Now this is good news...

    I believe si kwa jimbo lake tu but to the rest of the nation, Coz what we need is strong leaders with the example of Regia!

    Nimefurahishwa mno na nakutakia kila la kheri katika kazi yako.

    Ni jukumu kubwa lililopo mbele yako, but you are a very wise and hardworking person.

    Mungu akutangulie kwa kila ulitendalo....
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Go Regia safi sana dada yetu:smile-big::smile-big:
     
  10. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Safi sana dada,sasa kachape kazi hili 2015 ikifika ukajaribu tena Kilombero, nina uhakika miaka mitano ijayo nguvu za wezi za kura zitapungua zaidi.

    Kila la kheri na Mungu akujaalie upate mafanikio kwenye yote unayopanga kufanyia taifa lako.
     
  11. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hongera sana mpendwa, aluta continua..... hadi kieleweke
     
  12. Sir John

    Sir John Senior Member

    #12
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana dada...usiwe mwoga kupambana na mafisadi bungeni,tuko nyuma yako!
    All the best in ur new role!
     
  13. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Looking on the bright side I think this is a great consolation for our dear Regia.

    Japo hakushinda jimboni mwake (iwe kihalali au la) katika nafasi yake hii mpya ya ubunge wa kuteuliwa nadhani ata kuwa na fursa ya kumwaga cheche zaidi.

    Kwanza kwa sababu atakuwa hana jimbo haimlazimu kupigania maslahi ya watu wa jimbo moja tu bali ana weza aka pigania Watanzania wote bila kuonekana ana wasahau watu wa jimbo fulani.

    Pili hii yaweza kuwa hatua moja kuelekea kwenye ubunge wa kuchaguliwa kupitia jimbo. Wabunge wa kuteuliwa kama hawa ndiyo tuna wahitaji. Watu ambao hawakutaka vya kupewa na wakaenda kupambana jukwani siyo wale wanaopiga siasa za chini chini ndani ya chama ili kupata ubunge wa kuteuliwa bila kutolea jasho.

    Hongera Gender Sensitive aka dada Regia.
     
  14. K

    Kudadadeki Member

    #14
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Sister- kaza buti mjengoni, ili uvune jimbo 2015
     
  15. M

    Mundu JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Bravo Regia. Go and prove akina Kiranga wrong!!
     
  16. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Good stuff!

    Hongera Regia na CHADEMA...
     
  17. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nami nakupa hongera sana, ombi moja tu kwako Regia usiende kuwa bubu, ukajenge hoja kama alivyokuwa mbunge wangu mteule IRONI LADY HALIMA MDEE na akina Anne Kilango wa CCM.
     
  18. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hongera wabane hao mafisadi hii ndo kazi tunayokutuma
     
  19. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Namshukuru Mungu sana aliyefuta machozi yako na ya kwetu. Toka mwanzo ulistahili kuwa mjengoni. Changamoto ni kwako mwenyewe kutimiza damira yako kwa nchi yako. MIMI NAJUA UNAWEZA
     
  20. C

    Campana JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hongera sana dada. Bila shaka hii itafurahisha waliokupigia kura, ambao walikuwa tayari kuingia mitaani Ifakara kushangilia ushindi ako uliotangaza kwa makosa na ITV. Wawakilishe mjengoni, kwani wabunge walionufaika na wizi wa kura wanaogopa majimboni
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...