Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera raisi wa chama cha madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makene, Jul 14, 2011.

  1. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Waandishi mara nyingi wamekua ving'ang'anizi na maswali uchwara kwa lengo la kusimamia upande fulani wenye maslahi na serikari.
    Kimsingi bunge ni kwa ajili ya kutatua matatizo makuu ya wananchi, si kujadili muda na taratibu za kazi.
    Kimsingi mambo yasiyo na takwimu hayapaswi kuongelewa na viongozi wakuu wa nchi kama mawaziri ,wabunge hata madiwani.
    Kila mtu awajibike kulingana na kazi na majukumu yake.
    Waandishi wawe na takwimu badala ya kupotosha watu.
     
  2. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ukweli unauma eh?
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    thread haijaeleweka... nashindwa kuunganisha rais wa madaktari, waandishi uchwara na takwimu,,,,,,,,,,,,,, au ndio hangover?

    ONYO, KUNYWA POMBE KUPITA KIASI NI HATARI KWA AFYA YAKO!!!
     
  4. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    MTM uandishi wa habari ni kazi sana! Jamaa anazungumzia kauli ya waziri wa afya kwamba waache tabia yao ya kuacha vituo vyao vya kazi saa za kazi na kwenda private! So wanaomba takwimu ni asilimia ngapi wenye tabia hiyo!
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Madaktari hawa walikuwa humble.inasikitisha sana toka waziri aingie madarakani hajakaa na viongozi wa chama cha madaktari sijui anasubiri wagome ndio akutane nao?nakubaliana na hawa jamaa kuwa kazi ya kumfuatilia daktari anayetoroka ni ya mkuu wa idara au mkurugenzi,sasa inashangaza waziri anakosa cha kuzungumzia bungeni na anabaki kuropoka bila takwimu.ina maana wakuu wa idara hawafai na hawafanyi kazi yao.basi waziri angeanza kuwawajibisha hawa kwanza kabla ya kuongea kama 'gendaheka'shame on you.
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ukishindwa kuelewa kaa kimya!
     
  7. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Wabongo bana wakishikwa pabaya wanatoka povu sana!
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    siwezi kukaa kimya JF ni international na sio kila mtu atakua na mawazo uliyonayo wewe.... tatizo ni namna ya kufikisha ujumbe

    kama unataka kueleweka toa background ya kutosha

    we hujioni kwamba mmejipanga wachache wa MAT hapo halafu mnashindwa hata kupanga hoja?? hivi kweli quality ya post #1 inaendana na sifa ya udaktari?? ni kweli hoja inajengwa hivyo??

    nasema hivi kwasbabau mimi ni mdau

    Makene naye kujibu angeanza na takwimu basi
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    cha maana ni kumuuliza waziri, yeye anakumbuka pat yake hadi kufika hapo??

    Pili tujiulize muda wa kazi kwa dakrati ni upi?? saa mbili hadi kumi au 24 hours?? na kama ni 24 hours then inakuaje kuna saa za kazi according to him??

    vipi tukihoji emergencies etc??

    what about time management?? Dr. wanatakiwa (na walazimishe) flexi time management kwa kazi zao

    rekebisheni post number 1
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yaani some things aisee... wanaomba takwimu, which means kuna allowable percentage............. can you imagine??
     
  11. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ni wapi uliona daktari anafanya kazi 24/7?acha unafiki!
     
  12. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Huu nao upuuzi mwingine ilimradi siku ipite
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kama wewe ni mdau ungeweza kupost edited version ya hoja inayozungumziwa.doctors are not politicians,yawezekana hoja haijawasilishwa kama ulivyotaka but ujumbe muhimu umefika na haikuzuii wewe kutoa maoni yako mbadala!
     
  14. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    viongozi wa chama cha madaktari(MAT) walikuwepo TBC-1 wakihojiwa na marin hassan(muandishi uchwara)kati ya mambo ya msingi waliyosema ni pamoja na waziri kukosa takwimu kuhusu ni madaktari wangapi wanaotoroka kazini na kwenda kwenye private sector.Kama kawaida mtangazaji marin hassan alionekana kuwa upande wa serikali.MTM huwa unaamka saa ngapi?unapitwa na vitu vingi!
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Inawezekana una hoja,ni vyema ukajipanga kabla ya kupost.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nimeacha unafiki, sasa na wewe acha basi unafiki na upumbavu.... daktari anaweza akawa nyumbani na akapigiwa simu anahitajika na akatekeleza wito, kuna residency, first on call second etc na wanafanya hivyo kwenye baadhi ya specialised clinics

    Tatizo ni pale unapotaka daktari afanye kazi kama karani, hilo haliwezekani

    they can manage their time
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    naishi salasala, saa kumi na mbili na nusu nipo barabarani na gari yangu haina TBC wala ITV

    ndio maana nikasema JF ni international, sio kila mtu anaishi dar na sio kila mtu ana umeme that time, with a little bit of background thread ingekua nzuri
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    we kweli mpuuzi, yani hoja alete mwingine, ambao tulikosa hicho kipindi tuje tu-edit, kamwe dk si politician ingawa faustine na hamis are politicians

    usidhalilishe drs wote ukidhani hawawezi kujenga hoja au kuanzisha thread...

    si kosa lako, ni simulations zilizokulostisha

    aisee............
     
  19. serio

    serio JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    maumivu yakizidi muone daktari
     
  20. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Great thinkers are expected to have high intelligency capability, so easy and able to grasp on topics posted.

    The topic aims to show how able were the Doctors' representative to keep at bay the TBC man trying to probe over a 'dead' issue started or rather presented in parliament by a minister of Health.
    We need to be informed of the real situation rather than some sort of fan oriented presentation or conversation aimed by broadcasters in favor of the government and leaders.
    So in this topic the one who deserve praise is not the broadcaster, he is in a way a looser in a trend used by their radio in propaganda in favor of the incumbent government.
     
Loading...