Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hongera Raisi KIKWETE.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Remmy, Dec 21, 2009.

  1. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    leo umetimiza miaka minne tangu kuapishwa kwako, kazi zako zinaonekana, sekta zote, elimu, shule za yeboyebo zinatia moyo hata kama wanapiga kelele lakini mi najua in long run ina positive impact hata in short run kwani wanafunzi wanaomaliza kidato cha nne si sawa kamwe na wasio enda sekondari , hata kama wakiondoka na little material, vilevile inapunguza vijana wetu kuoa au kuolewa mapema na ujambazi, uvutaji bangi kwani wakitoka huko wanakuwa civilized. afya, huu mpango wa kuwa na dispensary kila kijiji ni bomba sana, pia maradhi, vifo vya watoto na kina mama vimepungua na mengine mengi. big up wacha waseme kwani wanataka wao huo uraisi na kwa kawaida its human nature kumwona mwenzake anachemsha kwani ye jicho lake atalionaje?
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    eeh!haya bwana mkubwa,

    naona unalazimisha KUJIPENDEKEZA
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2009
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    remmy
    Hongera huku ni kujipendekeza kwa kumalizia mwaka!! tell me you don't mean all these nonsense. Ikiwa hivyo inabidi umpengeze makamba, lowasa, rostam, karamagi hata chenge ukiweza!!! maana ndiyo think tanks wa jk
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2009
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280


    Serikali sasa ina uwezo wa kifedha mkubwa kuliko wakati wowote ule hivyo rais anaweza kutoba mamilioni ili kuwawezesha raia wake.

    Serikali sasa ina uwezo wa kifedha mkubwa kuliko wakati wowote ule hivyo rais anaweza kusafiri nje ya nchi na kupata mapesa mengine bure ya misaada ili awajaze mapesa wananchi wake. Lakini watu wanapiga kelele kwa vile hawajui uhuhimu wa safari za kiongozi.
     
  5. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hapa tuna cheerleader tu,

    Unaweza kuonyesha kwa figures serikali ina uwezo kupita muda wowote? In proportionate terms, siyo tu kuongezeka kwa mapato ambako ni natural katika nchi yenye population inayokua.

    Hii siku ilitakiwa iwe siku ya mourning kukumbuka siku nchi ilivyoendelea kutumbukia katika hii botomless abyss.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Umesikia kuna 'vakansi ' za ukuu wa Wilaya zinakuja nini?
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nyimbo za chekechea hizo mmh!
     
  8. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    We have long way to go if things are like this.....
     
  9. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hakuna lolote la maana alilofanya kikwete zaidi ya kutumia hela aliyokusanya mwenzie mkapa. Sasa hivi kila mtanzania mwenye akili timamu anafahamu kwamba nchi inaendeshwa kisanii. Kumsifia kikwete ni kujipendekeza tu.
     
  10. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hivi na Jamaica pia ni Wawekezaji hapa Bongo.???
     
  11. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    pakajimmy, mi naongea kitu fact, utake usitake. lakini kama kuna hyo kitu mbona shega nimpe shavu kwenye kujenga nchi.
     
Loading...