Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Rais kwa maamuzi ya busara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mussa Mzigama, Jul 2, 2012.

  1. M

    Mussa Mzigama New Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais Kikwete hongera kwa uamuzi mzuri wa kusema kwel coz madaktari wanachotaka hakiwezekan,jamani hebu fikiria kama mshahara wa daktari anayeanza kazi uwe 7.5 mil sasa mshahara daktari aliyeko kazin miaka kumi utakuwa ni kias gan,we've to think twice jaman,ingawa kwel mazingira ya kaz ni mabovu but hebu tuangalie sekta nyingine nawo si watahitaji kupandishiwa mshahara so nazani bajet yetu ya mwaka 2013/2014 ita kuwa ni kwa ajiri ya kuripa mishahara huku maendeo ya nchi yakitengewa 0.1 ya bajeti nzima,jamanii inabidi tufunge na kuliombea taifa letu ili yasije yakatoke yaliotokea Misri.Mungu ibariki Afrika Mungu ibariki TANZANIA.
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hueleweki mkuu
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kabisaaa...ulikuwa na hamu ya kujiunga na JF kwa ili uposti hiki?! Haya tumekusikia...karibu JF. Usihofu, utajengeka tu kihoja baada ya muda mfupi! Ngoja MMK aje kuchambua pumba zako hapa...you will learn!
     
  4. M

    Mussa Mzigama New Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka nahisi hajasikiliza speech ya presdent so u'better listen fist ndo utaelewa nn nazungumza.
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mtoa siredi anashangaa itakuwaje daktari anayeanza kazi kulipwa 7.5m/- kwa mwezi. Wakati huo huo anashindwa kushangaa kwa nini mbunge anayeteuliwa leo (viti maalum) alipwe 10.0m/- kwa mwezi, regardless ya elimu yake na wakati mwingine kutokana na uhawara tu.
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmmmh...
     
  7. k

    kalcha Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mshahara wa 3.5 unawezekana, kima cha chini cha 1.8 kinawezekana, na mazingira bora ya kazi yanawezekana, bajeti si issue, Kama haitoshi si iongezwe figure? iWeb tirlioni 14. Issue hapa ni kurudisha pesa, kukusanya kodi, kuacha wizi na ufisadi, tutumikie wananchi, sio kuwapumbaza watoa maamuzi ili waendelee kufisadi nchi na huduma kudorora! Hotuba ya JK Kama zilivyo nyingine, haina mashiko na hakuna hata moja ilowahi kusaidia utendaji wa serikali, ni mayowe tuuuuu!
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,896
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ubaya wa yaliyotokea Misri ni upi?
     
  9. K

    Kingengame Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kichwa chako ni kigumu: huwezi kuelewa hata mambo mepesi yalijitokeza kwenye hotuba ya Raisi.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbona bunge wamepitisha posho zao au wao inawezekana umimi ni mbaya sana na ndio unadumaza watz wengi..
     
Loading...