Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Raia Mwema, Mwana Halisi & JF: Mnamchango kwa madiliko chanya ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by matunge, Apr 15, 2011.

  1. m

    matunge JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Watanzania tunashuhudia mabadiliko chanya yanayotokea ndani ya CCM. Kwa watu wenye nia nzuri na nchi kwa vyovyote vile watakuwa wanayafurahia.Kwa mtazamo wangu mabadiliko haya yamesababishwa na watu, taasisi na vyombo vya habari balimbali. Napenda kuchukua nafasi hii kutambua mchango wa Raia Mwema, Mwanahalisi na JF katika kukirudisha CCM katika njia iliyo sahihi.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hongera Raia Mwema, Mwana Halisi & JF nazikubali sana hizi media.

    Mleta sredi anakosea anaposema mabadiliko chanya ccm kwa kuwa sijaona uchanya wenyewe mifisadi bado ipo cc kama Mkapa na Meghi.
    Mleta sredi anachukulia mambo superficially as gamba kuu ni JK ambalo haliondoki hata iwaje

    Nakushauri mleta sredi usidanganyike na msemo wa kuvua gamba hiyo ni danganya toto
     
  3. m

    matunge JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Mabadiliko ya kijamii MKUU huwa hayaji katika siku moja.
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Kauli za uvccm uchwara utazijuwa tu, ccm na ufisadi dam dam, sisi tunataka kusikia kuhusu EPA, DEEP GREEN, MEREMETA, KIWIRA N.K, na sio maigizo ya hilo gamba, kwani nyoka hakijivuwa gamba huwa anabadilika na kuwa kambale? naomba kujulishwa hilo tu.
     
  5. T

    Thesi JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pamoja na kuwa siamini uchanya wowote utakaokuwepo CCM mke yote ni kiini macho lakn pongezi kwa JF, RAIA MWEMA na MWANAHALISI. Angalu nyoka tatu RA,EL na EC wanasutwa sasa.
     
  6. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lakini tukubaliane nae, hivi vyombo vinne, (pamoja na gazeti la mwananchi) vimesaidia sana kuyavuruga haya majambazi!!
     
  7. m

    matunge JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    MKUU !! Kuwaondoa RA, EL,na EC ni mambadiliko hasi?
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Kwa upande wa vyama vya siasa CDM iko vizuri
     
Loading...