Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Radio Tumaini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kyoombe, Nov 9, 2011.

  1. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Nawapongeza kwa kufuatilia na kupata majibu ya kero za wananchi zinazopitia kwenye kipindi cha dukuduku.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Kipo saa ngapi hicho kipindi?
     
  3. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    saa 12 na nusu hadi saa 2 asubuhi j3-jmaa 96.30FM
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ok nlidhani wameingia kwa mtandao hata sisi wa uswazi tuwapate
     
Loading...