Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Radio Maria Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Balantanda, Dec 15, 2009.

  1. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    -Wakuu,naomba kuitumia nafasi hii kuwapongeza Radio Maria Tanzania kwa utaratibu wao wa kurusha matangazo ya moja kwa moja kupitia mtandao(Internet)..Binafsi wamekuwa wakinifanaya nijihisi niko nyumbani Tanzania,kwani pamoja na kuniburudisha pia nimekuwa nikipata taarifa mbalimbali za yale yanayoendelea nyumbani Tanzania(kupitia haya matangazo yao ya moja kwa moja)..Hongereni sana Radio Maria Tanzania kwa kazi hii nzuri.

    -Ni vizuri pia Radio nyingine zilizopo Tanzania kama TBC,STZ,RFA,Radio One,Clouds FM,KISS FM na nyingine nyingi zikaanza utaratibu huu wa kurusha matangazo kwa njia ya mtandao kama ilivyo kwa Radio Maria Tanzania ili watusaidie sisi tulio nje ya Tanzania kujua kile kinachoendelea nchini kwetu(japo mengi tunayapata kupitia Jukwaa hili tamu-JF) ikiwa ni pamoja na kupata burudani safi ya Muziki.

    -Hongereni sana Radio Maria..Waweza kuisikiliza Radio Maria Tanzania kwa kugonga link hii hapa chini:-

    http://www.dullonet.com/maria.php
     
  2. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mods naomba heading iwe Hongera Radio Maria Tanzania badala ya Hongera Rdio Maria Tanzania kama inavyoonekana hapo juu...Pamo jah
     
  3. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni nzuri sana, nimeicheki hapa, sikujua kabla
    Nashukuru sana Mkuu Balantanda for info na link pia
    Najinoma na news nzuri hapa kutoka Radio Maria
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Imagine nipo home tz haswaaa afu siju hii kitu ya redio maria kwenye net!!! thanks man!!!
     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona inaeleweka tu Mkuu
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii redio ni Kongwe na haina mpinzani kwa baadhi ya maeneo.

    Hasa audibility yake ni super!..Lkn nikushukuru Mkuu Balantanda kwa kunijuza juu ya kupatikana kwao mtandaoni!..Krismas itakuwa njema hapahapa
    ofisini..!

    Big-up to these guys!
     
  7. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata mimi nimejionea huruma mwenyewe. senks once again Balantanda
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    very true!!
     
  9. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Unasikiliza kipindi cha MVIWATA siyo..hongera sana Radio Maria,wako juu sana hawa watu
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Lakini Mkuu Balantanda, Asinus asinum fricat ndo Kitu gani hii tena?
    Nadhani umeiandika kwa nia ya kuwasiliana na sisi!
     
  11. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndio Mkuu. Unasikia wimbo mzuri huo. Unaitwa Inashangaza--Sauti Ya MVIWATA. Mkuu pamoja
     
  12. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hapana mkuu,nimeiandika kwa nia njema tu...Usiogope mwanawani
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hata mimi naungana na kakangu PJ, would love to know maana ya hiyo signature yako
     
  14. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Ni msemo tu wa lugha ya kilatini meaning:- The ass rubs the ass(Conceited people flatter each other about qualities they do not possess)
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Amantium irae amoris integratio est - The quarrels of lovers are the renewal of love.
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hee asante mkuu, tena umeongeza/umebadili!!! hii nimeipenda
     
  17. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mzee nakuunga mkono na mguu katika hilo. Hawa bwana wananikosha sana. Kuna wakati huwa nashangaa kulikoni hatuwezi kuzipata TBC, Radio one au Radio free Africa (ambayo wanarusha recorded habari)? Lakini pia kuna radio nyingine ya kibongo, though yenyewe ni kwa ajili ya mziki tu, but inaweza kukufanya ujisikie upo home: http://www.bongoradio.com/mediaplayer.html
     
Loading...