Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Paul Makonda kujiuzulu uenyekiti tahliso

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Oct 1, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    MIMI PAUL MAKONDA napenda kuwashukuru kwa dhati viongozi wote wa Vyuo Vikuu/Taasisi za elimu ya juu nchini kwa kuniamini na kunichagua kuwa Mwenyekiti wa “TAHLISO” mnamo 27 Septemba, 2011 mpaka hivi leo ambapo natangaza rasmi kukasimisha nafasi yangu ya Mwenyekiti kwa Makamu Mwenyekiti wa “TAHLISO” Taifa Ndugu AHMED ABUBAKARY MOHAMED kukaimu nafasi hiyo kwa kipindi hiki.Nawashukuru viongozi wote
    ,Wizara,Wakurugenzi na Viongozi wote na wadau wa elimu ya juu nchini kwa ushirikiano mkubwa walionipa kipindi chote cha uongozi wangu wa “TAHLISO”

    3.0 DHAMIRA.
    Nimeamua kufanya hivyo ili kutenganisha kofia mbili za uongozi kwa wakati mmoja “TAHLISO na siasa za vyama vya siasa (UVCCM) na kuzuia mgongano wa maslahi ya kisiasa dhidi ya TAHLISO kwani TAHLISO ni Umoja wa Serikali za Wanafunzi Tanzania ulio huru usioingiliwa au jihusisha na chama chochote cha siasa nchini.Hivyo kujenga imani,mshikamano,utulivu na amani kwa wadau wote kama ambavyo tumekuwa tukishirikiana katika kipindi chote.

    HITIMISHO.
    Nawashukuru tena kwa dhati wote mlio hudhuria mkutano huu na kuwaomba tushirikiane kwa pamoja kuijenga nchi na kutanguliza maslahi ya Taifa mbele.

    “MUNGU IBARIKI AFRIKA, MUNGU IBARIKI TANZANIA.”

    PAUL MAKONDA

    My take;Ni viongozi wachache wanaoweza kuthubutu kuachia madaraka kwa hiari yao.makonda ameonyesha njia.
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sasa tufanye nini hapa?
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Jifunze kuacha tamaa ya kulimbikiza madaraka.ukipata nafasi moja acha nyingine ili watanzania wengine nao waonyeshe uwezo wao.
     
  4. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    UVCCM na TAHLISO ni wapi na wapi?
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Huku ndio kukua na kupanuka kwa demokrasia. utaifa kwanza.
     
  6. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa hili, Höngera Ndg Makonda.
     
  7. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katiba ya TAHLISO hairuhusu Kiongozi kukaimisha au kukasimisha! Alipaswa ajihudhuru nafasi yake kukaimisha ili akikosa anachotaka arudie madaraka yake kirahisi ni ufusadi mwingine!
     
  8. K

    Kanundu JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 891
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WAKUU!

    Labda kama kiswahili changu si kibovu. Hivi neno KUKASIMISHA kama linaeleweka vizuri ni kwamba bado nafasi hiyo ni yake hivyo akishindwa huko anakogombea atarudi kuendelea na cheo chaka. Kama ndivyo sioni cha kushangilia hapo.

    Hivi hizi digrii za siku hizi zikoje wakuu?????
     
  9. v

    valid statement JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Digrii gani hasa,maana zipo nyingi...
     
  10. m

    mkatangara Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo Tusiuane ni kuwadi wa huyo Makonda hawezi kusifia kitu ambacho ni uongo,
    Huyo makonda hajajiuzuru TAHILISO na kwamba amekaimisha nafasi hiyo na yeye kwenda kugombea umakamu mwenyekiti uvccm na kwamba akishindwa anarudi kuendelea na nafasi yake.
    Huu ni undumilakuwili na jamaa anajionyesha jinsi alivyo mroho wa madaraka, kwanza hafai kuwa kiongozi Tahiliso hata huko uvccm.
     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mpaka watu wapige nduruuuu ndiyo Uachie madaraka?
     
Loading...