Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Nchemba kwa kumsamehe Mnyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Jul 12, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mheshimiwa Mwigulu Mchemba umeonyesha ukomavu wa kisiasa kwa kuamua kutoa msamaha kwa Mheshimiwa Mnyika kutoka na kauli yake aliyoitoa Bungeni. Hilo ni jambo jema kwani unatimiza sera madhubuti za CCM zinazohimiza kusamehemeana miongoni mwa wananachi pasipo kujali itikadi za siasa wala dini.
     
  2. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,114
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hapo dini imeingiaje tena?
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mwizi akiachiwa MAHAKAMANI na hakimu kwa kukosa ushahidi atamsamehe vipi HAKIMU? Hii mupya kabisa
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mafilili = ma vi li li.
     
  5. B

    Bisek Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elezea in detals amemsamehee from what grounds..usikurupuke
     
  6. d

    dguyana JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi ndio sera ya CCM Kusameheana. Kwani si unakumbuka hata kaka aliwasamehe wale EPA. Safi Mgulu.
     
  7. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani kamsamehe au anashukuru Mungu ushahidi usisomwe bungeni?
     
  8. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,044
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 145
    Tena anashukuru sana
     
  9. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mpeni haki yake kwa kumpa BIG UP Mheshimiwa Mchemba kaonyesha uungwana uliotukuka. Mnyika hakuwa na ushahidi hivyo angeishia pabaya kwa vile alikurupuka. Nyie wana CDM muweke ushabiki pembeni na kukiri Mnyika aliteleza kwa kutoa kauli ambayo haikuwa na uhalisia
     
  10. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180

    Huyu Mwigulu Mchembe aache usanii wake. Huu msamaha umeanzia wapi tena wakti yeye ndo juzi alikumbushia kwa Spika kuwa Mhe.Mnyika alikuwa anachelewa kuleta ushahidi katika siku 7 alizopewa na Bunge.

    Sasa jana Mhe.Mnyika kaleta ushaihidi ulikowenda shule na Mwigulu ameona mambo yanaweza kumharibikia ameanza kuweweseka. Yeye kama ni wa kusamehe mbona hakutamka siku ileile kuwa hakuhitaji ushahidi kutoka kwa agizo la Spika na biashara ingeishia palepale. Lakini kwa ufinyu wa akili za Mwigulu alikuwa akijidanganya kuwa Mhe.Mnyika hatapata ushahidi!

    Sasa ameona ushahidi unaanza kumwendea vibaya anajiwahi na kusamehe!
     
  11. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwani Mnyika ameshindwa kuthibitisha madai yake dhidi yake au?

    Anasema amemsamehe ili kukwepa aibu mbele ya jamii au?
     
  12. L

    Luluka JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Amemsamehe kwa lipi?akakojoe alale huko!
     
  13. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    JAMBAZI linawezaje kumsamehe mwendesha mashtaka wakati Hakimu bado hajatoa hukumu?
     
  14. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Mkuu funguka wengini ni siku ya2 hatuna umeme hatujui chochote tunategemea jf
     
  15. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mrs Mwigulu unaiweza propaganda... hongera nasi tunakusamehe, ujui ulisemalo.
     
  16. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwani Mnyika aliomba msamaha? Mbona anajitekenya na kucheka mwenyewe
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hapa ndipo namkumbuka jamaa aliyesema

    chemba ni chemba hata iwe ulaya.
     
  18. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pipoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooozzzzzzzzzzzz
    .................................................................
     
  19. d

    dandabo JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Duh! Aisee CDM hamna jema! Jamaa kawasamehe bado mnamuona f.la. Nyie watu wa ajabu sana.
     
  20. d

    dandabo JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Mmmmh!!
     
Loading...