Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Nasary

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lengetes, Apr 4, 2012.

  1. L

    Lengetes New Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa wana Arumeru Mashariki kwa kumpata mbunge kijana,hayo ni matokeo ya kampeni za kistaarabu zilizokuwa na ujumbe kuwa Tulianza na Mungu na Tutamaliza na Mungu,pia ni mafanikio ya kutojibizana na maneno ya kashfa toka vyama vingine.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    asante.....
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Obrigado
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nadhani hongera zimetosha! Tuwekeze muda kujadili mada zingne kama jinsi ya kutatua kero lukuki za wananchi wake!
    Kuna msemo huku kwetu "Mgeni siku ya kwanza,kesho mpe jembe akalime!"
    huu si muda muafaka wa kumpa hongera nasari,bali pole ili ajue ana mzgo mkubwa mbele yake!
    NI MTAZAMO WANGU TU!
     
Loading...