Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera MwanajamiiOne!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Mar 13, 2011.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Mjukuu wangu wa kwanza, Mjukuu Mtiifu salamu.

    Mimi babu yako, kwaniaba ya wanajamvi, wapwa na wajukuu wenzako wote nimekuja hapa hadharani kukupongeza kwa dhati na upendo mkuu kabisa.

    Miaka zaidi ya 30 iliyopita, nakumbuka mama yako aliniandikia barua akanisihi nikamtembelee kwa kuwa anataka kunipa zawadi maalum. Sikupoteza muda, nilipanda lori na kwa muda wa siku tatu nikafika. Nakumbuka ilikuwa tarehe kama ya leo, nikamkuta ametoka kujifungua katoto ka kike kazuri kama malaika, keupe kama mwarabu, kana tabasamu kama Cleopatra.

    Akanambia baba, zawadi nliyokuitia ndio hii: Akanikabidhi nikakubeba nikamwambia: Nakusihi huyu binti umwite Mwanajamii kwa kuwa atakuwa mtu muhimu katika jamii. Tena ili watu wasimchakachue, Mwite MwanajamiiOne!...........Mama yako alivyo mtii kama wewe hakupinga.

    Ona jinsi maneno yanavyoumba. Hebu angalia ulivyo muhimu katika jamii. Mpole, Mnyenyekevu, Mtiifu,Mwenye upendo wa aina yake, Unayejali, Mkweli, Mshauri mzuri na mengine mengi lukuki. Wanajamvi ni mashahidi wangu kiasi kwamba usipoonekana hapa jamvini wanafungua thread za kuuliza ulipopotelea.

    Mungu akujalie maisha marefu zaidi ili jamii iendelee kunufaika kwa uwepo wako.

    :hug::hug::hug:HAPPY BIRTHDAY MwanajamiiOne!:hug::hug:

    Heri ninakutakia, Mwanajamii Sikia,
    Mungu atakujalia, Heri na baraka pia,
    Uishi katika dunia, Watu wakifurahia,
    Hongera zangu pokea, Hongera zetu pokea.

    Endelea kung'ang'ana, Mazuri kuzingatia,
    Usiku hata mchana, Mabaya kuyakimbia,
    Yote mema yatafana, Dua ninakuombea,
    Mungu na Akubariki, Ishi maisha marefu.

    :drum::pray2::bange::violin::llama::peace::grouphug::horn::cheer2::hippie::A S-heart-2::lalala:

    Na Babu Asprin A.k.a Big Braza ODM
    Kaunta ya Juu King Staa Bar
    Boko Basihaya.
    CopyRight Reserved.

    Wanaotaka kuserebuka na sisi katika siku hii spesho ya mjukuu waniPM kwa maelekezo zaidi.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    :hand::hand::hand:..............Mungu Hana Kamati................:israel::israel::israel:

    HAPPY BIRTHDAY MJUKUU MTUKUTU, sorry MTIIFU.


    :violin::violin::msela::msela::msela::peace::peace::clap2::clap2:
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hivi hii thread iko kwenye jukwaa la Chit Chat....you have been warned!
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    MJONE my dear
    Kila kitu babu alichonena hapo ni kweli tupu..
    Kweli u mwerevu
    na mwenye busara tele
    Na zidi kukuombea
    miaka mingi na yenye neema
    Na wanaokuja wapate mafunzo kutoka kwako
    HAPPY BIRTH DAY ..
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Asprin...............am speechless kweli... hivi ulishawahi kuwa mwandishi wa hadithi?? Am impressed kwa kweli kiasi kwamba nashindwa hata kukublast kwa kukosea miaka yangu.hivi umezeeka kiasi cha kusahau kuwa mjukuu wako is underage?? Still sweet 16 bana.....loh

    Trully guys thank you so much you have been part of my life in a very special way........... thanx all
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Babu Mkagua ............huyu Babu Mkuu naanza kuamini ndie Andanenga maana hiki kipaji balaa.....Aksante Babu am getting younger and younger...................always 16 at heart and soul.
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    Hey you sweet thing taratibu mylove loh mnanifanya niionee aibu screen yangu. Thank you so much mydia....vipi umepona na Earthquake?? Love you
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Birthday zooooooooooooote ni kwenye Chit Chat

    NAKUPA ONYO KALI

    119311,xcitefun-birthday-card.jpg
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    CPU.........aksante sana kaka yangu duh.... hiyo wish hapo nimeikubali
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Unaona sasa.........ningesema una miaka 16, birthday party yako kungekuwa na kunywa marunyag responsibly?

    Halafu, hii birth date kuangukia kwaresma, halafu Jumapili, huoni kuwa ulipaswa kuwa kwenye kamati inayomsaidia babu wa Loliondo kuwatibia watu lukuki kule?

    Au hii kuangukia jumapili, ukiondoa hiki ni kipindi cha kwaresma....je yaweza kuwa sababu ya ile mikutano ya walipa kodi wakuu kukutana?
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Aisee Dogo kuna bili ukalipie pale Zero Pub
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unaonaje hako ka-Red ukakafuta halafu ukaweka RAHA halafu urudie kusoma??
    Angalizo: (Babu asione)
     
  13. CPU

    CPU JF Gold Member

    #13
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    We niachie huyu mjukuu tu, nakulipia Bili wiki nzima
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    My dear u deserve it
    It's you day today
    So set back ,relax and obsorve it ...
    Bado tunaomboleza..
    Lakini tutaongelea kesho mambo ya earthquake
    Leo ni kuhusu wewe tu mpenzi..
     
  15. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Happy birthday mwanajamiione
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Happy Birthday Mwanajamii1
     
  17. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    happy birthday :A S-baby:
     
  18. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    happy bday dearest,,,,nakuombea baraka
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Happy Birthday MJ1...I wish you many years to come mama...uzidi kua kabinti kazuri!Be blessed and stay blessed!
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Sijaona mtu akiahidi dhwadi kwa birthday girl au japo kwa babu yake....nyie watu vipi?
     
Loading...