Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Mheshimiwa "Rais" Rostam Aziz

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr. Tanganyika, Feb 9, 2011.

  1. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pokea hongera zangu mheshimiwa rais kwa kufanya haya yafuatayo kwa ufanisi mkubwa.

    1. Umepigana kufa na kupona na kuhakikisha Dr. Slaa hasikii harufu ya ikulu.
    2. Hukulala usiku na mchana hadi ulipohakikisha Jakaya anaingia ikulu.
    3. Umetumia kila linalowezekana kuhakikisha Sitta haukwai uspika.
    4. Umepandikiza spika wako umpendae mama Makinda.
    5. Umetumia hila za ajabu kuua upinzani rasmi bungeni - japo hujafanikiwa sana.
    6. Umesaidia rafiki na wapambe wako kushika kamati nyeti za bunge.
    7. Unajipanga kumsafishia njia swahiba wako Lowassa agombee 2015.

    Kazi uliyofanya ni kubwa, tunakuzawadia kifuta jasho shilingi bilioni 94!
     
  2. n

    nyangau Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hii
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo yenyewe inabidi ipatikane e mail yake tumtumie huu ujumbe umetulia sana.
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    you have spoken my mind, hamna bull zaidi ya ROSTAM kule CCM

    BORA RAIA WOTE WAKUCHUKIE KAMA MUBARAK WA MISRI KULIKO MTU MMOJA ROSTAM AKUCHUKIE
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Safi banaaa..
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo slaa hafui dafu kwa rostam?
     
  7. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    imetulia.
     
  8. markach

    markach Senior Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Rostan ww ama kweli ni Raisi, You have made History
     
  9. J

    JOYCE JOACHIM Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli hii kiboko
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    He who has the gold, makes the rules Wakuu !
     
  11. F

    Fareed JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ndo maana yake!! JAMBAZI LA MAJAMBAZI!
     
  13. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hilarious but too earth-shattering and carrying a considerable great weight........
     
  14. c

    chelenje JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duu!bongo noma,najiandaa kuja bongo kumwomba R.A atuachie japo mwezi mmoja tufurahi, king maker wa bongo. Huku nilipo Berlusconi yeye na zipu tu.
     
  15. Q

    Quick Senior Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    "Huwa naingiza Bil. 550 kwa mwezi sasa hii Bil. 194 sijaona kitu hapa"
     
  16. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ndg yangu Tanganyika unayo macho unaona mbali. Huyu jamaa noma kweli kweli, halafu yuko kimya!!!!!!! Lakini nadhani atatimukia Canada maana anazo pasiport nyingi tuu!!!! Atawaachia wenzake moto, maana Utunisianism uko mlangoni, hata wakijifanya hawaoni!!!!!!!!!!!!!!Karibu inaanza Misriism!!
     
  17. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Roatam ni VIRTUAL president of united republic of TZ!! JK ni msemaji wake.
     
  18. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,445
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    Huwa hasemi chochote, labda kama ulimaanisha ni image yake:clap2::clap2:
     
  19. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mkuu mjepu,

    Hshima yako! what I can say kama yote yanayosemwa ni kweli basi huyu bwana Rostam ni mtu mwenye kipaji cha kipekee sana, nadhani utakubaliana na mimi mtu unaweza ukawa na pesa lakini usifanikishe missions zako lakini huyu bwana kama yasemwayo yooote yanaukweli atakuwa ana kipaji kikubwa sana cha kufanya akubalike na kukubaliwa mikakati yake. Inabidi CDM wapate mtu mwenye sifa kama Rostam za kuweza kupigana kufa na kuhakikisha mtu amtakae anaingia ikulu, kuweka spika na mengineyo kama alivyosema mleta habari na ikiwezekana kukuulia mbali CUF.
     
  20. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    .....hivi haiwezekani tukalipiga mawe gari lake wakati anapita ama kuunguza nyuma/mali zake hasiuawe lkn akapata msg!! ....maana kisheria na kimahakama ameisha tuwahi. Serikali imomikononi mwake, bunge nalo! kinachobaki ni sisi kwa umoja wetu kupambana nae. Tunatakiwa tu kuacha woga na kuwaza juu ya Taifa letu na watu wetu wanaoteseka kwa ajili ya ufisadi wa bwana huyu....naamini tunaweza!!
     
Loading...