Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera mheshimiwa mnyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kimboko, May 19, 2012.

  1. K

    Kimboko Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Mnyika Hongera sana tumeona dalili za kupata daraja huku kwetu Kimara Suca Golani. Kwa hilo tunakushukuru ila ombi letu watu wa Golani tunaomba daraja liishe jamani isiwe tena linachukua muda mrefu mpaka mvua za masika mwakani tuendelee kupata adha kama kipindi chote tunaishi bila daraja.

    Big up for this Bro.

    Pia tunaomba utufikirie namna ya kupata angalau kaofisi ka kupeleka kero zetu, tufikirie pia na kituo cha polisi Mheshimiwa.
     
  2. s

    slufay JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Acha upande kama gamba,, mpaka mpewe ndiyo mpe hongera
     
  3. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Big Hon. Mnyika, kwa kweli daraja hili lilikuwa ni kero kama kweli umefanikisha kulijenga, hongera sana.
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Namuadmire sana kamanda huyu

    Big up kamanda JJM
     
  5. s

    slufay JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    We umetumwa utoe sifa chema chajitangaza siku zote ,,, Yeye hana dola daraja litajengwa na ccm
     
  6. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo CCM ilikuwa wapi miaka yote?
     
  7. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    umezidiwa akili na kuku wa kienyeji ambaye kila alifajiri lazima aamshe watu,unaongelea ccm ipi ya nyerere au hii ya vasco dagama we gamba gumu.
     
  8. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Big up mnyika ,wafumbe mdomo hao magamba wakose la kusema .
     
  9. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Big up mnyika ,chapa kazi uwafumbe midomo hao magamba wakose la kusema .
     
  10. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu bwana bado yupo? Sisi huku Bonyokwa hata barabara hatuna.
     
  11. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Subirini kwanza,mtafikiwa tu! Kwani kazi hizi zinaenda kwa awamu.
     
  12. S

    Serayamajimbo Senior Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  13. engwe1980

    engwe1980 Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi ni ilani ya chama gani inayotekekelezwa na serikali? Kwani pesa za kuyengeneza hilo daraja zimetolewa na CHADEMA.
     
  14. S

    Serayamajimbo Senior Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaza uzi Kamanda, naona daraja ujenzi wake uko kwenye hatua za mwisho.

    serayamajimbo
     
  15. h

    hans79 JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    From where?
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,278
    Trophy Points: 280
    Kodi zetu!

     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,278
    Trophy Points: 280
    Daktari wako amefariki

     
  18. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mawazo yako yatoka miguuni au kichwani?
     
  19. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    bila ufuatiliaji wake kisingeeleweka!
     
  20. m

    majebere JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,190
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hilo daraja anajenga kwa posho ya ubunge nini au kwenye zile anazo zungumzia nape? Halafu huyu kijana alipotelea wapi maana tangu alivyo ropoka kuhusu JK alipotea kabisa, ndio ameamua kutoka shimoni nini?
     
Loading...