Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera mheshimiwa Mnyika, kumbe uliona mbali!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Cheche Mtungi, Oct 19, 2012.

  1. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    Heli umenena

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wapo walio sema amewatusi, wapo waliompongeza, wapo waliomwona kiburi, pia tupo ambao hatuku mwelewa ila sasa ndio tunaona nini alikuwa ana maanisha. I appreeciate Mnyika
     
  4. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,434
    Likes Received: 13,443
    Trophy Points: 280
    Hata ccm wanalijua hilo.
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wapuuzi wachache walibisha na kumpuuza Kamanda Mnyika, ila sasa tuona ufasaha na maana ya kauli ya kamanda Mnyika..na aliomba atoe ufafanuzi wa kauli yake wachache wakatumia mamlaka yao kuficha ukweli huu. Afichaye maradhi, kifo kitamuumbua na pia, penzi ni kikohozi kulificha uliwezi. Na kibaya zaidi "MUNGU AMFICHI MNAFIKI"
     
  6. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mnyika ana akili sana yule chalii aisee!
     
  7. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Brainful
     
  8. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi nilishasema hapa, Mnyika was right by 200%
     
  9. k

    kitero JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mimi sikioni ana chofanya mnyika jimboni kwake hivi alichaguliwa ili amshambulie raisi au awaletee maendeleo wana ubungo kama mna mpenda mwambieni atekeleze aliyo ahidi sio kumsifia au mnataka kumpiga mizinga.
     
  10. Van persie

    Van persie JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 852
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Usiwe mshamba, maendeleo yanaletwa kukiwa na aman, km hakuna aman huwez leta maendeleo. Alichosema mnyika kilikuwa cha kweli. Sema tu we gamba mvivu wa kufikiria. Udhaifu alio usemea kila mtu leo anakir kwel kuwa president ana problem.
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,391
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Ni nabii huyu...
     
  12. P

    PROPHET POLY JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 447
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    yes he is!that's why he saw these!!
     
  13. KATUMBACHAKO

    KATUMBACHAKO JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nani aliyekuambia hafanyi mambo jimboni kwake? Acha kumchafua mtu,Mh Mnyika aliongea ukweli! Kama nchi imewashinda iacheni,wanaojua wataongoza
     
  14. k

    kitero JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa nani zito au babu hamjui msemalo
     
  15. m

    madamajr Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    wanaopinga ndo hao wapo kwnye kundi la udhaifu na upuuzi,kama hujui kusoma hata picha huoni sasa?
     
  16. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu ni lazima uwe na njia ya kujustify kuwa madarakani, kama watu wanaanza kupambana na wewe ni vizuri kuwafanya waanze kupambana wenyewe kwa wenyewe, otherwise wakiwa kitu kimoja watakushughulikia.

    Watu wanaoona kuwa hali hii inatokana na udhaifu wa Kikwete huenda wanakosea, hii ni njia yake ya kutawala.
     
  17. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    kama unaona hakufai basi tubadilishane na huyu wa kwetu Mwingilu Nchemba,au tuwaombe wana Bunda Mnyika aende Bunda na yule mzee aliyekana watoto wake shauri ya kuitetea sisiem aje UBUNGO naomba jibu tuanze mchakato,
     
  18. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    haya mawazo nayaunga mkono 100%
     
  19. J

    JAPHETtumpa Senior Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mnyika hakuwahi kuongea tu kipya uhusu udhaifu wa kiongozi alichosema mnyika wakati ule haikuwa maoni yake (opinion) ule ulikuwa ni ukweli (fact),na unajua ukweli unapaswa kujulikana na watu wote na usipojulikana kwa wote basa ni kwa sababu tu watu wengine ni wazembe wa kusoma hali ya mambo kama sio hivyo, watu hao ni sehemu ya tatizo ndio wale waliompinga mheshimiwa sana mnyika
     
  20. N

    Ningu Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    it is only honest people and trustworthy who can dare say real issues in real places. kudos Kamanda Mnyika...
    tunasonga mbele...kitaeleweka to!
    wanatugawa kwa dini zetu...hawatashinda kwani hawana hoja zenye nguvu kuweza kutuchanganya.
    UDHAIFU, UZEMBE NA UPUUZI!!! we need now M4C...oops what about. ...V4C ile ya sawasawa?
    all in all. .... .kamanda Mnyika upo juu...!
     
Loading...