Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera mheshimiwa Jakaya Kikwete kwa uamuzi mgumu, sasa wapinzani hawana cha kuongea!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mujumba, Apr 15, 2011.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nipende kuuangana na watanzania wenzangu kukupongeza kwa uamuzi mgumu uliouchukua wa kusafisha chama cha mapinduzi,kwa mtu yoyote aliyekomaa kisiasa na mwenye busara hawezi kushindwa kutoa pongezi zake kwani ni viongozi wachache sana katika dunia hii wanaoweza kusafisha chama tena kwa kuondoa viongozi wa juu kabisa,hili liwe fundisho kwa wapinzani hapa nchini kwamba mabadiliko ndani ya chama yanawezekana ikiwa tuu watatumia busara.
    sisi vijana wako tuko pamoja katika ujenzi wa nchi hii,Mungu akubariki na akulinde siku zote.
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa pongezi japo katika kutekeleza jukumu lako umekosea njia

    Nenda kwenye facebook page yake post pongezi zako huko maana yeye sio mpitaji huku kama ilivyo kwa wanasiasa wengine kama wakina Dr. Slaa

    Kwa ushauri mzuri tu na wa maana, ni vema ukapeleka kule ni rahisi kwake kusoma kuliko kutuletea sie.......

    And if you are thinking mmenytang'anya wapinzani (namaanisha WAPINZANI) hoja basi you are deadly wrong......kamasi litawatoka sana..........hoja mtakuwa mmewanyang'anya wale wanandoa wenzenu wale
     
  3. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ingekuwa wamefanya kwasababu wanapenda wananchi tungeelewa lakini ni kwasabau wanaogopa kushidwa. Tatizo ni maendeleo si watu siasa hazileti maendeleo bali watendaji na uongozi wa serikali ndio unaleta maendelea. Kumtoa katibu wa chama kutasaidia vipi ujenzi wa barabara, mgao wa umeme, kiwango cha elimu kinachoshuka, uhaba wa maji vijijini na ujenzi wa barabara!!!!. Hii ni pumba tu
     
  4. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamaa wewe unapoint!
    CCM kwa sasa ni mfuasi wa vyama vya upinzani, kwani wanavyoonekana siyo proactive katika maamuzi, we tizama tu kuanzia katiba, maamuzi ya kubadili chama, n.k, ni wapinzani, sijui ni lini CCM watakaa na kujifunza. CCM wana sera nzuri kwenye vitabu ila utekelezaji 0
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    No comment Kashaga asije sema nina nipo bias katika kujibu post zake ila wengine watanijibia tu.
     
  6. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,932
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Mahala pazuri pa kujipendekeza kwa JK ni kwenye ukurasa wake wa Facebook,sio hapa.
     
  7. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hahaha Wananchi ndo wakupongezwa kwa kazi nzito waliyofanya ya kupigia kelele mafisadi wa CCM sasa hiyo ni kazi ambayo ilianzishwa na Dr. Slaa - CDM kwenye mkutano mwembeyanga na list ya Mafisadi. Kwa sasa hawana cha kusema zaidi ya kukaa pembeni kufurahia mafanikio ya lazima CCM waliyoyafanya
     
  8. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Unampongeza kweli au unamkejeli?
    Amesafisha chama kwa kumfukuza nani? Sasa kama wewe ni miongoni mwa vijana wake yaani ndugu wa Ridhiwan unashindwa vipi kujua kinachotokea? Kamati Kuu ina wajumbe wangapi? Unadhani Rostam, Lowasa, Karamagi na wenzao wanahitaji kuwa ktk Kamati Kuu ili kufanya ufisadi wao? Wakati Karamagi anapewa Ukiritimba kwa miaka kibao bandarini alikuwa ktk K/Kuu?
    Chama chenu kitakufa kwa sababu ya unafiki kama huo! Rostam, Lowasa, Karamagi na JK wanastahili kushtakiwa kwa kuipora nchi na si kuondoka ktk Vikao vya chama. Angalia jinsi gani watu kama Jan Mak watakavyowatumikia vizuri hao unaodhani wametimuliwa katika kamati kuu. Kwa ufupi usimdanganye Mh. JK kwa kumsifia kinafiki. Msaidie kwa kumwambia ukweli kwamba amechapia kwani kujivua gamba ni pamoja na yeye aliyewaachia mafisadi kutamba kujivua madaraka ambayo hayawezi hata robo.
    Mngekuwa wakweli na wawazi mngemsaidia kwa kuwa yeye mwenyewe anasema hajui chochote.
     
  9. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,363
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kama kawaida CCM have done the talking, are they going to do the walking?

    Watu wanachotaka ni maisha bora, sio kujivua gamba.
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    cc bado yup[o MKAPA na MEGHI ambao wana misururu ya kashfa
    Wezi wa EPA waliambiwa rudisheni pesa msamehewe
    Sofia Simba ni pro-fisadi bado yuko wizarani

    Kwa kifupi JK ni gamba subiri amsulubu EL ,RA,AC uone baada ya 2015 kashfa za JK zitakavyotingisha nchi.
    Hivi kwa akili yako pesa ya KAGODA aliitumia nani kama si gamba JK??
    Nani alikuwa akimuongoza EL on Richmond mpaka akapewa tenda ?
     
  11. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Hapo kwenye ni 'very very true'
     
  12. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 454
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kwa hakika JK anastahili pongezi za kila anayeamini "Bila CCM imara (chama dola), Nchi inakwenda mrama". Kwa hatua iliyofikiwa, tumpongeze ila tusiichie hapo. Tumwongezee msukumo kuona azimio la kuwaondoa mafisadi katika nyadhifa zao ndani ya chama linatimia katika muda uliowekwa. Ikitokea ukaidi wowote au mabadiliko yoyote kuwabakiza hao mafisadi; anguko la imani inayoanza kurejea kwa ccm na M/Kiti wake litakuwa kubwa zaidi kuliko ilivyo sasa. Na ukaidi huo unaweza kupelekea misuguano ndani ya chama kuwa ya Ki-Mafia zaidi kiasi cha hata kumwondoa M/Kiti kwa stahili ya AKUANZAE, MMALIZE!
     
  13. B

    Blessing JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmh huyo JK atakiwi kabisa upongezi kwa sababu where was him all these years ?? SLEEPING OR DREAMING ?? Amefanya ili ajivue gamba lakini asaidie. Wala sio kuvunja nguvu CHADEMA -- PEOPLES POWER ila ndio kwanza VITA VINAANZA. Yeye asubiri tuu MZEE NVI ----BABA RICHMOND ataingia karibu na gear kubwa kumanika tuu; kwani JK anaonekana MR CLEAN asubiri tuu. He should start digging his grave before is he stripped off naked. Ooooooh what a game ???
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    The following user groaned Kashaga for this useless post
    genekai (today)
     
  15. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hivi kubadili kamati mwaka mmoja kabla ya muda wake ndo hatua ngumu? hatua ngumu ni kufumua mfumo wote dhalimu wa kifisadi na hatua muafaka kuchukuliwa dhidi yao...
     
  16. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    that is the next step,huwezi kufanya everything within a day,even ROMA haikujengwa kwa siku moja! just relax kila kitu kitakuwa shwari
     
  17. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    KASHAGA BWANA unanichekesha kila siku tulikuwa tunasema hapa kuwa ccm mafisadi jisafisheni ULIBISHA SANA, LEO unatoa pongezi za nini kama si upuuzi tuuu umekujaa! nilidhani utasikitika kuwa chadema wameshinda na mtawafuata sana cdm ninyi. chakufanya sasa nikutoa kashfa zoote ambazo chadema walisema wao si ndo kioo chenu?
     
  18. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hahaaaaa....brother naona unakamiss katufe.....kana ladha yake sana hasa kwa wale wanao-struggle mental illness
     
  19. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    WAPINZANI GANI HAWANA CHA KUONGEA??LABDA CUF,NSSR,TLP NA WENGINE

    ILA CDM TUNAJUA NI MAIGIZO TUU UFISADI UKO PALE PALE TENA UNAONGOZW NA MKUU WA NCHI MWENYEWE

    nani asiyejua labda wewe;
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    peleka pongezi zako hapa. www.ccm.co.tz. au jakaya kikwete facebook
     
Loading...