Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera mh. Waziri sitta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tule, Dec 2, 2010.

  1. T

    Tule New Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama watanzania wengi, nilikua napata wasiwasi kwa mh. Sitta kupelekwa wizara ya afrika mashariki. Hotuba aliyoitoa juzi hasa kipengele alichopendekeza kuwepo kugawana nafasi za kazi(quota system) katika jumuiya ya afrika mashariki (eac) kwa kweli kilionyesha mapenzi makubwa kwa watanzania na wengine wa jumuiya hiyo kwani imekuwa ni ya wakenya na waganda hasa nafasi nzuri na hili limekua lalamiko la watu wengi hasa arusha.

    Hongera mh. Sitta, kweli wewe ni mtetezi wa watu. Kuingia kwako wizara hii sasa nimeona ni faraja na tumaini na usiachie hewani hakikisha hii jumuiya inakua ni ya manufaa kwa wote.

    Hongera mh. Jakaya kikwete kwa kumteua mtu sahihi naamini hapa kazi itakwenda.
     
  2. W

    WildCard JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ile nayo WIZARA gani? Kilipaswa kuwa kitengo tu pale Mambo ya Nje.
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,473
    Likes Received: 2,491
    Trophy Points: 280
    Sure kile ni sawa na kitengo cha EAC ndani ya wizara ya Mambo ya nje.
     
  4. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #4
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kweli WC, sioni Tija ya hii wizara ingetakiwa iunganiswhe na wizara ya mambo ya Nje na awepo mtu competent kuimanage.
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
  6. M

    Mundu JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kilipaswa kuwa moja ya kitengo cha EA na hakikuwa. Kwahiyo huyo aliyepewa kama anafanya kazi murua ni wajibu wa Wtz kumpa moyo.
    Kwani Kenya na Uganda hawana wizara kama hii? Kama zipo, kwanini baadhi yetu hapo juu mlitaka hii iwe ni idara tu ya EA?
     
Loading...