Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Mh. Msigwa kwa kuwaambia wabunge wenzako ukweli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MussaBubu, Jun 18, 2012.

  1. M

    MussaBubu Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inakuwaje Mbunge unaunga hoja ya bajeti mkono kwa 100%,halafu katika mchango wako wote katika bajeti hiyo unailaumu serikali kwa kutozingatia mambo muhimu.Je huku sio kuwahadaa wananchi?
     
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hoja
     
  3. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Ukiona hivyo huyo mbunge ni VITU MAALUMU
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni ukweli usipingika,huwezi kutoa udhaifu wa kitu 98%then at the end unakubaliana na kitu hicho.ni kweli wantuhadaa sana wabunge wetu,
     
  5. Walikughu

    Walikughu Senior Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    It is true, Wabunge wa CCM wawe makini na kauli zao ndiyo maana kila siku wanaleta vitu vilevile kwa sababu wanajua watapiga kelele mwisho wataunga mkono mia kwa mia.Na hii wanafikiri wanaitatea serikali yao kumbe ndiyo nao wanaanguka. Sisi wananchi tunaona
     
  6. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Huyo mbunge aliunga mkono na pia alidiriki hata 'kuwashawishi' upinzani uunge mkono huu uchafu (bajeti) ambao kwa mshangao wangu akaanza kuiponda!!! He!! Ndo matatizo ya kutojua cha kufanya bungeni.. Angezungumza vizuri sana kama angekuwa amenyamaza kimya tuuu (he could have said the best had he said nothing at all!!).....
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    heading na content ni tofauti kabisa, halafu taarifa yenyewe utadhani una update status ya Facebook
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    naunga mkono HOJA kwa asilimia mia,,,,lakini ..............HAPA NDO MALALAMIKO YANAANZA
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa mtu mwenye akili timamu hawezi kuunga jambo 100% na hapo hapo angaanza kupinga baadhi ya vipengele! Huu ni ulimbukeni na yoyote anayetetea huo mtindo ana matatizo ya uelewa. CCM wana matatizo sana ya uelewa, na wamekuwa wanaendesha mambo kwa mazoea, ndiyo sababu baadhi yao wanamlaumu Marehemu Mwl Nyerere kama source ya utendaji wao mbovu! They just cannot think straight.

    Pili, sioni logic kwa mbunge kusoma kifungu cha sheria kabla ya kuomba mwongozo kwenye jambo fulani. Kama kanuni zinajulikana au niseme kama wabunge wamesoma na kuzielewa kanuni, kuna haja gani ya kurudia kila mara mtu anapoongea? Huku si kupoteza muda? Unless pale kanuni haijulikani au mwombaji anatumia "ufundi' kuunganisha vifungu vya kanuni na hiyo kumpa mwanya wa kusema anachotaka sioni umuhimu wa kuzirudia kama sala. CCM waache kufanya mambo kwa kuriri! Aibu!
     
  10. m

    manucho JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndiyo CCM hiyo ukikataa basi wewe ukikataa basi wewe utakuwa mpinzani
     
  11. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    wanasubiria sitting allowance tu waende night club
     
  12. M

    MussaBubu Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio shida ya slow learners,mistari michache unashindwa kuielewa vp ingekuwa pagee moja?
     
  13. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Watakuwa wamerithi tabia iyo kwani wamekuwa na maneno ayo ya kipuuzi tangu enzi za mwalimu
     
  14. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Tabu iliyopo ni kutetea matumbo,wabunge wengi ni wanafiki na sio wa ccm tu hata na wake zake ni wanafiki
     
  15. k

    kamandamakini Senior Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tunakushukuru mh msigwa kwa kukemea unafiki Wa wabunge Wa ccm go msigwa .tuache unafiki wabunge Wa ccm
     
  16. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahahaha!
     
  17. m

    matawi JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Musa bubu umeweka thread utafiri jf wote wanalala chumba kimoja uwiiii
     
  18. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Tukija kwa topic ya kusema mwl. Nyerere was the source i cant conquer with you, Wajua that time mwalimu alijaribu sana kuwawekea hawa viongozi wetu mazingila ya kuwa viongozi wawajibikaji lakini walimkimbia Mwl. Nyerere na hakuwa na jinsi ya kuwa weka tena kundini na aligundua hilo mapema akang'atuka mifano tu ipo Azimio la arusha walilipinga hawa hawa viongozi wengine wapo wakina kingunge.

    Mwalimu alitaka viongozi wetu wajitambue wao ni taifa dogo linalo kuwa na linalojijenga lenyewe kwa viwanda kilimo na kwa maliasili yake yote but at the end ndio haya madudu ya ubinafsishaji uka waingia hawa viongozi tooooo greed. na ndio maana watu wana QNS kifo cha BABA wa TAIFA ilikuwaje kuwaje akafa, something behind the scene.

    Kwahiyo viongozi wetu kwa 90% ni wao ndio wanaendekeza kufikilia kimasaburi na wasisingizie tuu kila kitu mwalimu kwani wao hawawezi change mbona walipinga Azimio la Arusha why now they cant focus?

     
  19. mashami

    mashami Senior Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    T2015CDM itawamaliza wala msijali huu upuuzi wa wachumia tumbo utaisha!
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hawa magamba wangeshtuka kuwa chadema wanawaamsha wananchi huko majimboni kwa jinsi wanavyowadanganya, wangeacha upuuzi wa kuunga hoja za kishenzi 100%
     
Loading...