Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Mh.Lema kwa uamuzi wako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by imsa, Nov 7, 2011.

  1. i

    imsa New Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha vyombo vya dola ambavyo ndio vyenye dhamana ya kulinda usalama na amani ktk nchi kuonekana vinatenda kazi kidhalimu,hv karibuni kulionesha kuto vumiliwa na mbunge wa Arusha mjini mh.Godbless Lema mahakamani huko Arusha kwa kile alichokiita ni vitisho dhidi ya wadai haki vinavyotolewa na vyombo vya dola.
     
  2. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lema ni mpuuzi anachofanya ni kutafuta umaarufu wa kisiasa, kama kweli anauchungu aendelee kukaa gerezani kama kweli ana uchungu.
     
  3. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hatukuelewi una maanisha nini,kichwa cha habari na maelezo.
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Ueleweki unasema nini fafanua vizuri thread yako
     
  5. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fanya na wewe uwe maarufu,
     
  6. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nawewe ni ccm?
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nini ambacho huelewi...?
     
  8. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kamanda ni ngumu sana kudeal na mtu aliyezoea kukaririsha,ikitokea hesabu kafundishwa 2+2=4 na kwenye mtihani likatoka 3+1= atasema hawajafundishwa.
    Hivyo wapotezee kamanda
     
  9. W

    Wababa Senior Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kengd maji wewe.
     
Loading...