Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera mh Kigwangala kwa kuipinga CCM Nzega!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zyansiku, Jun 15, 2012.

  1. Z

    Zyansiku Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa jimbo la Nzega Mh Kigwangala ameonyesha ukomavu wa kisiasa, moyo wa kujiamini na kujitambua kama Mwakilishi wa wananchi na siyo mwakilishi wa chama chake kwa maana ya CCM!

    Mh Kigwangala ameandaa maandamano makubwa ya amani kwa kuwashirikisha wananchi wote wapenda maendeleo aidha maandamano haya yameahidiwa kufanyika siku japo amekuwa akipata upinzani mkali toka kwa ccm kwa sababu ccm isingependa kumuona Mbunge wake akiandaa maandamano ya kupinga jambo ambalo linasimamiwa na serikali iliyopo madarakani kwa maana ya ccm yenyewe.

    Mh kigwangala baada ya kutangaza kuandaa maandamano hayo amepata upinzani mkali kutoka kwa uongozi wa ccm wa wilaya yake juu ya kuyazuia maandamano hayo hali iliyofikia kumita Mh Kigwangala kwenye kikao cha kamati ya Maadili ya ccm kitu ambacho Mh Mbunge aliona kuwa hatendewi haki na kugoma kutokea mbele ya kamati hiyo.

    Katibu wa ccm wilaya ya nzega baada ya kuona kuwa amedharauliwa akaamua kumuandikia Mh Mbunge barua ya kumzuia kufanya maandamano hayo barua ambayo baadae imeonekana kwenye mtandao wa kijamii wa facebook unaotumiwa na Mh Kigwangala japo hadi dakika ya mwisho Mh Mbunge amesisitiza kufanya maandamano hayo.

    Nimeamua kumpongeza Mh kigwangala kwa maamuzi yake hayo ili kuwafundisha wabunge wengine wote wanapaswa kuwajibika kwa wapiga kura wao na si kwa chama kilichowapeleka Bungeni na hapa naanza kupata ladha ya kuwa na wagombea binafsi kwani inamfanya mchaguliwa kuwajibika zaidi kwa wananchi na si kwa chama cha siasa, kigwangala kaonyesha njia nadhani na wabunge wengine watafuata wachache walionyesha njia safi ya uwajibikaji kwa wananchi ni pamoja na Mh Fulikunjombe, kangi Lugola na wengineo.

    Kwa mara nyingine tena hongera sana Mh Kigwangala kwa kuipinga CCM kwa maslahi wana Nzeoga wakiwemo wana CCM wanaokuzuia kufanya maandamano hayo.

    Ifuatayo na nakala ya barua aliyoandikiwa Mh kigwangala inayopatikana kwenye mtandao wa Mh Kigwangala.

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huyu hatakiwi kupewa misifa. Huo ni utovu wa nidhamu kwenda kinyume na matakwa ya chama. Nakushangaa leo Kigwangwala unamsifia WAKATI Shibuda unamkandia
     
  3. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    2015 itaikuta CCM ina "tofali juu ya tofali" kweli?
     
  4. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sijawahi mwelewa Kigwangala ni mwanasiasa wa aina gani!!
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,590
    Trophy Points: 280
    Saini ya kutokuwa na imani na pinda ni mtihani tosha.
    Je alithubutu kutia saini?

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  6. H

    Hute JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    namtakia yote mema amaliza ungwe hii salama, kwasababu nina uhakika hatakuja achaguliwe tena kuwa mbunge wa nzega...
     
  7. HKigwangalla

    HKigwangalla Verified User

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 717
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ya kuchaguliwa tutakutana nayo 2015 na hapo ni kama nitaamua kugombea tena , Leo tunafanya kazi iliyo mbele yetu
     
  8. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Youth are swiming in lamentation without knowing exactly what they want from those they blame responsible for the hard situation.

     
  9. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ameshasoma alama za nyakati. Ameona mpaka 2015 CCM inaweza ikawa imebaki jina tu kwa jinsi wanavyoendelea kupukutika. Ule woga unaelekea kumwisha maana kwa sasa ukigombea kwa tiketi ya Magamba uwezekano wa kushinda ni 20%. Vijana na walioelimika wameongezeka na hawataki kabisa kusikia Magamba. Ndo maana akina Membe wameanza kuhasi mapema.
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu mlifanikiwa kufanya maandamano ?? marar ya mwisho nilisikia kuwa mumeruhusiwa kuaandamana 1/2 km tu hadi uwanjani tupe up date japo kidogo tu

    HONGERA SANA KWA USHUJAA UNAO ONYESHA
     
  11. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna ushujaa hapo nikujisafisha tu.kenge ni kenge hawezi kuwa mamba
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wewe ni mnafiki tu, ulijua utapewa uwaziri ndiyo maana ukaongopa kuwa mmoja ya walio tia sahihi kumuondosha pinda..
     
  13. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    ...watu km hawa hatuwataki cdm watatuletea matatizo
     
  14. m

    matawi JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu Nzyansiku big up sana kwa thread iliyojitosheleza maana ukisoma huna haja ya maswali
     
  15. hodogo

    hodogo JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 239
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalau sasa mheshimiwa unaona wazi kwamba mipango ya kifisadi yenye lengo la kuwadhulumu wananchi wa nchi hii inasimamiwa kwa nguvu na Serikali ya chama chako! Vita hii unayopigana utapata mafanikio kidogo sana ukiwa ndani ya hilo dubwana linaloitwa ccm! Nakushauri tafakari kwa makini!
     
Loading...