Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera mbunge wa Ubungo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Wa Rubisi, Sep 3, 2011.

  1. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mh Mbunge wa ubungo ongera kwa mkala wako wa Dawasco hatimae maji yametoka leo.Kumbe watu wanaogopa maandamano bila mkwala wako maji tuliyasikia mala 4 ya mgao wa umeme
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,168
    Trophy Points: 280
    Ubungo stendi ya mabasi ya mkoa vipi pale....mbona pachafu hivyo?
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bongo washazoea vitisho ndio maana wakishasikia maandamano kamasi linawatoka..

    bora mmepata maji na bado umeme tushachoka ngonjera zao.
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br /
    kwa sababu hakuna maji na umeme
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,168
    Trophy Points: 280
    Kuna usafi unaoweza kufanyika bila maji na umeme. Hata mpangilio mzuri tu wa mambo ni usafi. Lakini hapo stendi kila kitu shaghalabaghala. Mivumbi, vikwapa, kuchomekeana, vibao vya matangazo visivyoonekana....yaani ovyo ovyo kabisa.
     
  6. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br /
    ukweli bila maandamano bongo hii atupati kitu.bora maji dar hii
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    unamuuliza nani sasa?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,168
    Trophy Points: 280
    That was a rhetorical question.
     
  9. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br /
    mkuu tatizo la ubungo ni katatizo ndani ya ubungo .Maji ni tatizo kubwa yanapokosena na ubungo stand maji hakuna ebu fikiri we ni msafiri unafika pale upate huduma ya afya maji hakuna na umati wa watu pale
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,168
    Trophy Points: 280
    Huduma gani ya afya unayoweza kupata hapo Ubungo stendi? Kwenda chooni kunya na kukojoa?
     
  11. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br /
    au tatizo ni kumsifia mbunge wa ubungo kwa mkwala ya maandamano
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    stendi zote za ubungo, hii ya Kingunge na ile ya jirani na Tanesco vyoo vipo safi kabisa
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,168
    Trophy Points: 280
    Visafi kabisa? Basi mimi na wewe tuna viwango tofauti.
     
  14. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br /
    basi tumsifiwe kaimu mkuu wa mkoa kwa maji kutoka wakazi kwenye jimbo ya ubungo
     
  15. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama maandamano ni suluhisho.
     
  16. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br /
    cha ajabu jimbo la Kinondoni awana tatizo la maji lakini hili kino wapate maji razima ya pite ubungo ndo ya fike kinondoini Pia na wizara ya maji hipo ubungo na maji ya tabu why
     
  17. L

    LAT JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    na wale ma broker wa ticket za mabasi pale stedi kuu ndiyo wanakera kweli kweli ... yaani unaweza ingia stendi umeshakata ticket let say ya DAR Experess halafu wanakugasi na kukuambia kuwa hilo basi limeshaondoka hivyo ukate basi lingine

    halafu huwa ni walevi 24/7 plus uhuni uhuni tuu
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hongera mbunge wa Ubungo.
    CCM wamekaa miaka nenda rudi lakini hakuna la maana walilofanya.
     
  19. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br /
    hoja nitatizo la maji lakini ni sahihi mbuge kupambana na watu wanao tumia pesa zao kwa pombe? Pia wale madarali na wapiga debe ndo ajira yao kama mnyika na ubunge wake swala pale ni kuwajengea mazingira safi ya kazi
     
  20. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br /
    nini suluhisho ?
     
Loading...