Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Mbu kwa kutudunga sindano za mahusiano mara 2000 na ushee..!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Steve Dii, Apr 3, 2009.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145


    Familiar whine in my ear
    You settle on my forearm
    Prepare to pierce my skin with your proboscis
    I raise my hand to strike

    --Wait--!
    What if I let you complete the cycle?
    You might feed the songbird
    Who cheers my day.

    Your larvae might feed the minnow
    Who feeds the fingerling
    Who feeds the pike
    Who feeds me.

    You might be a meal
    For the brown bat
    Whose guano fertilizes
    Tomatoes for my salad.

    --SMACK NOT--!
    Not today. ...
    wewe si mbu kweli, bali chungu kilichojaa maono ya mahusiano baina ya wanadamu, Nitakusitiri!!




    Ahsante kwa kuwa nasi, uzidi kutupatia nasaba zako kuhusiana na maisha yetu kama wanajamii. Hongera Sana Mbu!!


    Leading poem by: Deborah Frontiera.


    SteveD.
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mbu,

    Hongera Mzee!
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,006
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    Hongera Mbu! Endelea kuongoza hili jahazi!
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Apr 3, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hongera Mkuu
     
  5. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2009
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Keep it up Mbu, tumezoea uzoefu wako kwenye mambo ya familia.
    Go Mbu,GOOOOooooooo!!!!
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hongera Mbu kwa kudunga mara 2000 bila kutuachia viparasite.

    Eti Mbu, binadamu anaweza kuwa na malaria 1000 ? (sio mara 1000, namaanisha malaria 1000, ukienda hospitali kupima malaria unaweza kuambiwa una 1, 2, 6, 20, 200 etc.)
     
  7. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mkuu Mbu, hongera kwa kufikia 2000. Huwa napenda kusoma maandiko yako, manake huwa unakuja kitofauti na ukweli, wakati huohuo mara nyingi hutuacha tukitabasamu.
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Mbu. Michango yako hapa ukumbini imekuwa na thamani kubwa katika kudumisha majadiliano yetu mbali mbali. Wewe ni mmoja wa wachangiaji ambaye mimi hupenda sana kusoma michango yako ya kina pia iliyokwenda shule. Hongera sana kwa kutimiza jumbe 2,000.
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mkuu MBU hongera sana kwa hayo mabandiko 2000,uongeze maradufu! Wewe ni kati ya watu wanaochangamsha jukwaa hili kwa michango yako mbalimbali. Big up!
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...:D malaria ni malaria tu, ukiwa nayo scanty, moja au 1000! ..ukizubaa nayo roho itaacha mwili wako...

    hiyo count inategemeana wakishakutoboa kidole (finger/thumb prick,) kisha kwenye thick blood film examination ambako unaweza kuta 100-1000 parasites per ml, au thin smear slide ambako unaanza na scanty mpaka 4+ malaria parasites.

    Kumbuka, hao wadudu wataonekana kwenye microscope ni toka kwenye tone moja tu la damu, ilhali mtu mzima mwilini una kiasi cha lita 5-6 za damu.
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145


    View attachment 4151

    ...ama humbled!

    ...speechless!

    ...kwani yangewezekana hayo bila nyie wanajamii?

    tupo pamoja, idumu Jamii forum!
     
  12. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ndio maana ana jina la MBU. Congrats
     
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Harmless MBU,
    Keep biting mpaka kieleweke.
    HONGERA SANA for your wisdom and sense of humour.
    WoS
     
  14. K

    Kafara JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hongera sana mbu.
     
  15. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Hongera MASQUITO but hata mkishinda game zote nafasi yenu ni ya 4 tu
     
Loading...