Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Maua Seminari kwa matokeo ya Kidato cha IV

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Magobe T, Feb 9, 2012.

  1. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,568
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [h=2]Napenda kuwapongeza wanafunzi na walimu wa Maua Seminari (Moshi) kwa kuendelea kufanya vizuri kwenye mitihani yenu mwaka hadi mwaka. Mumekuwa mfano mzuri wa kuigwa kwa wanafunzi na walimu wanaopenda mafanikio katika masomo yao.

    NATIONAL EXAMINATIONS COUNCIL OF TANZANIA

    CSEE 2011 EXAMINATION RESULTS
    [/h] [h=3]S0130 MAUA SEMINARY:
    DIV-I = 15 DIV-II = 15 DIV-III = 2 DIV-IV = 0 FLD = 0


    [/h]
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Asante kwa kutupongeza,pale atuchezi ni kitabu kwa kwenda mbele:first::first::first::first::first::first:
     
  3. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana uchache wa wanafunzi na kuwachuja ipasavyo ndio imepelekea wafaulu vizuri...sio kama shule zetu za uswahilili wako 350 mpaka ubaini mwanafunzi hata notice haandiki au hafanyi homework inakuwa shughuli hongeren sana///
     
  4. c

    collezione JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hongereni Maua. Nimepita pale zamani sna
     
  5. A

    Aisia Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongereni mno, ila shule za seminary do excel good in their exams.
     
  6. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera sana lakini Radio imani wanataarifa za kufaulu kwenu?
     
  7. W

    Wemba Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nawapongeza watoto/wadogo zangu. Mkulima bado yuko pale? Nilipita hapo pia
     
  8. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kanda ya ziwa sijafurahia matokeo ya Makoko seminary, something must be done aiseee

    CSEE 2011 EXAMINATION RESULTS

    S0127 MAKOKO SEMINARY SECONDARY SCHOOL
    DIV-I = 9 DIV-II = 22 DIV-III = 28 DIV-IV = 11 FLD = 0
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nenda kawafanyie maombi..
     
  10. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maombi kwa Kakobe, seminarini ni mipango ya kitaaluma tu ndio inawork out
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Hapana, siyo seminari zote zina excel good. Zile zenye uasilia wa santa ndo hufanya vizuri zaidi, lakini zile uasilia wa Al xxxx, El xxxxx mbado hazijatilia mkazo elimu dunia, zina mkazo wake zenyewe.
     
  12. N

    Nacho cha Ruwa Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tunawapongeza sana,hope kina mkulima na rombic bdo wanakaza buti!kina machorongo,yle mzee wa kidampa, na mzee wa kachumbari (dereva) sina uhakika kma bdo wapo pale!!!long time!!!daaaah
     
  13. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ehehehe waungwana miaka ya 1991 (tulikuwa wa kwanza Tanzania) pongezi kwa kudumisha kiwango. Wakati huo huku Rector Placidus Meir,Morata,kule Henk yah ndugu yangu, mbundu kwa pembeni na discount zake,pale mashambulizi ya wakulima na Rhombic,Egfrid na biology.etc. Usisome unajitaka? sina mfano. Big up
     
  14. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Isingekuwa vyema nikapita tu bila kuonyesha furaha yangu kwa kuwapongeza Maua. Sio idadi bali ni NIDHAMU YA SHULE HIZI ndio sababu ya matokeo mazuri. Shule zote zenye lembe la nidhamu mara nyingi zitafanya vizuri hata zile za serikali.

    Nidhamu sio swala la mwanafunzi ni swala la uongozi mzima wa shule. Walimu wenyewe wawe na nidhamu, waipende kazi yao, wafuatilie wanafunzi na wawe na malengo na wanafunzi wao. Nidhamu sio kupenda sifa, sio kutafuta matokeo mazuri ili shule ionekana inangara! Kusudio liwe ni wanafunzi kuelewa sio kupasi mitihani.

    Pale Maua, haya yanatendeka tena tokea enzi za zamani sana. Wakati ule mapadri walimu wa kizungu hawakusita kushindania muda wa wanafunzi katika masomo yao. Kila mwalimu alitaka mwanafunzi atumie muda mwingi inavyowezekana katika somo lake, na wale wanafunzi wasio na nafasi, wasiojali walikuwa kama maadui wa walimu hawa. Walitakiwa wakalima viazi maana hawakuwa na mwelekeo wa kusoma! Walifukuzwa! Ni bora kwa yule ambaye hana mwelekeo wa elimu ya juu, akaonyeshwa njia mapema atafute namna inayomfaa ya maisha kuliko kuwa naye hadi mwisho akaambulia zero ambayo humkatisha tamaa katika maisha.

    Hongera Maua, Hongera Walimu wa Maua, NINYI NI MFANO WA KUIGWA! Makobe umenena
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    sijui rubya na katoke seminary ziko vipi?
     
  16. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Sio uchache ni uchaguzi wa nani anastahili kusoma pale. Kuna watu nakuhakikishia hata ungewafundisha wa5 tu darasani bado wangefeli.
     
  17. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280






    Ni ajabu sana shule ya Kiislam halafu wamefel soma la Kiislam..kweli maajabu hayaishi duniani. Hii ina maana hata wanachoabudu labda hawakijui! Very sad indeed.
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Kwa huku Bongo, kuwa na seminari za Kiislamu parse ni kuandaa Janga la kitaifa...labda kwa nchi zingine inawezekana!
     
  19. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [h=3]s0148 rubya seminary
    [/h][h=3]div-i = 13 div-ii = 15 div-iii = 1 div-iv = 1 fld = 0[/h]
     
  20. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,568
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nilisoma pale 1982-1988. Tulikuwa na mambo kemkem. Msosisi safi kabisa lakini kazi lo! Asubuhi bustani kabla ya breakfast. Kisha breakfast halafu class. Saa nne mapumziko + chai. Mchana lunch. Saa 9 chai kisha kazi shambani. Saa 10 michezo kwa wote bila mtu kubaki bwenini. Saa 12 prep hadi saa 1 supper. Saa 2-4 study time. Kisha taa kuzimwa madarasani hadi asubuhi.

    Tulijifunza mambo mengi sana: pamoja na masomo tulijifunza pia brick making, beekeeping, useremala, namna ya ku'oparate' machines kama hizi za Kilimo kwanza, kufuga kuku wa nyama na kuku wa mayai, grafting, music (kuimba + kusoma nota za music) kupiga kinanda, kodian, piano, flute, guitar etc), English debate nk. Kwa hiyo, ilikuwa ukihitimu masomo pale ulikuwa na uelewa mpana sana wa mambo.

    Wakati ule Maua ilikuwa inachua mchepuo wa Kilimo na kila mwaka tulikuwa tunatoa sample ya mazao kupeleka wizarani kama mfano kwa shule zingine na pia tulikuwa tunajitegemea kwa chakula - tulikuwa tukizalisha wenyewe. Halafu wakati wa likizo mtu akiamua kubaki shuleni alikuwa akilipwa kwa kufanya kazi mbalimbali za usafi na bustani. Hivyo, ilisaidia kwa wale ambao walikuwa wana shida ya ada maana fedha tulizokuwa tukilipwa zilikuwa zinatosha pia kulipia ada ya shule na matumizi mengine. Je, utaratibu huu bado unaendelea? Sasa hivi nasikia kuna multipurpose hall ya kisasa, ambayo ni kubwa sana. Kwa kweli Maua is great!
     
Loading...