Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Manispaa ya Kinondoni kwa daraja la Goba na Makongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sendeu, Aug 7, 2011.

  1. S

    Sendeu Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau pale panapostahili pongezi lazima tutoe na hii inakwenda kwa manispaa ya kinondoni kwa kuanza ujenzi wa daraja la mto mbezi la kuunganisha goba na makongo hongereni sana na tunaomba muimarishe barabara yote toka goba stend hadi makongo juu hadi survey ili hata daladala ziwe zinafanya route hiyo sisi wakazi wa goba hakika tumepata ukombozi asante sana
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    ni ccm wanajenga nini?nimeona uzinduzi wa ujenzi kijani tupu halafu hata mbunge hajahusishwa ili mwaka 2015 waseme ccm imejenga si halmashauri
     
  3. S

    Sendeu Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha wajenge tu mkuu sisi ndo tutakaopima ila cha msingi tupate daraja bila kujali ccm au cdm yote heri tuuuu
     
  4. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Je panapitika hapo kwa gari kwa sasa? Huwa napita hapo kwa mishemishe zangu ila sijapita muda. Nilipaogopa palichimbika sana. Naombeni mnijuze wadau.
     
  5. S

    Sendeu Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Panapitika ndugu ila lazima uwe na gari ya juu sio saloon yenye 4wd vinginevyo kuna kamvua Kamenyesha pameharibika sana kaka
     
  6. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hivi ni ccm ndio wanaotoa pesa za ujenzi au ni serikali? Ujenzi huo upo katika mpango wa sera ipi?
     
  7. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni kodi yetu wananchi na imerudi kutekeleza shughuli za maendeleo ya wananchi, magamba hawana cha kujivunia hapo kwani fedha haijatoka kwenye vitega uchumi vyao.
     
  8. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    CCM wana childish politics wa nilivyoona jana wale madiwani na Mwenyekiti CCM wilaya nilicheka sana. Inaonyesha kweli CDM imewabana sana CCM maana matendo ya wana CCM hayaingii akilini kama yanafanywa na watu wazima n a wasomi--------------------aibu sana inaonyesha bado tunafanya siasa za ujima.

    CCM hebu badilikeni fanyeni siasa za kisasa......mnatuangusha
     
  9. M

    MABAGHEE JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 680
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hiyo barabara ingekarabiwa ifike mivumoni kupitia goba - kulangwa na iende hadi madale na msakuzi.
     
  10. u

    ureni JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sasa wakuu hapo daraja linajengwa msifurahie sana,daraja litakapokamilika ukiwachunguza viongozi wa halmashauri wote utawaona wamejenga magorofa na kununua magari ya kifahari kwa hiyo project moja ya kujenga hilo daraja,ulizia limegharimu shilingi ngapi ukiambiwa utazimia.gharama yake ni sawasawa na kujenga madaraja kama hayo matano marekani.Kwa hiyo unaposikia kuna mradi fulani wa maendeleo umeanzishwa usirukeruke sana ujue ni deal imepigwa ya maana.Kwa hiyo wakuu ulipowaona pale viongozi wa CCM usifikiri ni wajinga ni kuwa walikua wanasherekea ulaji,nyie mnafikiri walikua wananadi sera hakuna hiyo.
     
Loading...