Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Mange for a lovely baby Kenzo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Sep 6, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Last Thursday Mange kimambi alipata mtoto wa kiume kwa jina la Kenzo hongereni sana for a handsome baby boy...

    IMG_6525.JPG IMG_6534.JPG IMG_6489.JPG IMG_6480.JPG
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Lini nchi hii tutapata huduma kam hizi kwa wakina mama zetu wanaojifungua?
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kumbe kajifungua.
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    And her baby is so cute
     
  5. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Excuse my ignorance.
    But who on earth is Mange Kinambi?
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    <!-- google_ad_section_end -->

    sikujua kumbe hata kachanga ni handsome, I only new beautiful...baby boy or baby girl.
    kweli lugha inakua.
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kule U-Turn haijawekwa? At least sasa MK atapumzika na kulea mtoto - maana bulogu ilikuwa inampeleka pabaya!
     
  8. sister sista

    sister sista Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    was abt to ask the same
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Sep 8, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,130
    Likes Received: 16,077
    Trophy Points: 280
    Watu mbona wako obsessed sana na huyu mdada?
     
  10. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hamjatuambia ni nani!
     
  11. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ni ndaza mmoja anayeutafuta umaarufu asiokuwa nao kwa nguvu zote.
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,628
    Trophy Points: 280
    Mdada mwenyewe ndiye social climber aliyeji prostitute kwa kutoa ten social climbers commandments.

    Watu wanadaka kila kinachotolewa, huyu dada na JD wako mstari wa mbele kujipromote out there, kwa hiyo it is more about wao wanavyoji toa out here on the web kuliko watu wanavyowafuatilia.

    I doubt kwamba kuna paparazzi walimfuata mpaka hospitalini, more like yeye mwenyewe katoa hizo picha.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Sep 8, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,130
    Likes Received: 16,077
    Trophy Points: 280
    Tatizo na watu na wenyewe wanam entertain na kumpaisha.....
     
  14. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  15. minda

    minda JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hongera kwa kupata mtoto.








    :eyebrows: hata hivyo huyo mange ndio nani kwa jamii ya watanzania?
    naomba unijulishe.
     
  16. s

    schulstrasse Senior Member

    #16
    Sep 8, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chuki mchukieni haki yake mpeni...Congrats Mange for Baby Kenzo Kimambi Lowrey.Mungu akukuze.:becky:
     
  17. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,234
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Kweli who is she karibu kila blog imeandika sijui kajifungua mtoto handsome sana oops hongera zake lakini so what. Kuna vitu vingine ni personal sio kujiweka weka kila mahali eti nimeolewa na mzungu so what?? nimejifungua mtoto so what??? Wajameni kueni basi duh..Endeleeni kuwatangaza hao wazungu kwa nguvu zote maana mnasaidia baadhi ya serikali za nchi kadhaa maana kuna wengine utakuta ni wanted here and there so watch out...kuna ile kitu inaitwa A,,,,most wanted...good luck gals!!
     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Alipandishwa chart na yule Wakili Magafu wa Imma Advocate baada ya kupigwa pale hotel Kilimanjaro Kempinski.

    Baba yake alikuwa Mzee anayejiweza ila inasemekana kuwa mama alimegwa na kigogo mzito wa CCM.

    Mzee kwa hasira akaamua kujiuwa na mama yake alifariki miaka michache iliyopita.

    Alikuja kuzaa na Mutoto wa mujini wa Uk aitwaye Machozi sijui?

    Baadaye akaja kuwa na huyo Muzungu. Alisoma Sheria na inasemwa darasani alikuwa akijiweza sana.

    Ila bado aligawa uroda kushoto nakulia ingawa hakuitumia hii kufaulu mitihani.

    Sasa hivi ni mmoja wa Maceleburiti wa Mujini Daresalaam, Tanzania. Anauza Nywele za bandia.

    Angelifaa sana afanye kazi Wizara ya mambo ya nchi za nje kwani angelifanikisha mambo mengi sana.
     
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Alikuwa mmoja waandaaji kwa miss Kinondoni ndo aliemzindua Nacy Sumari:smile-big:
    Hongera Mange kwa cute baby:A S 8:
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hajapumzika naona bado yuko busy na Blog
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...