Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera mamlaka ya mawasiliano

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaNanii, Dec 25, 2010.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi majuzi Mamlaka ya mawasiliano ilitangaza kuwa chukulia hatua kali za kisheria wafanya kazi wa makampuni ya simu ambao hutoa siri za wateja.

    Nasema hiyo haitoshi bali iongeze kuwachukulia hatua makampuni ambayo huwa yanawaibia wateja.

    Kwa mfanao mimi mwenyewe mpaka sasa nahangaika sana na line yangu moja ya tigo. Stori ilikuwa hivi , niliona tangazo kwenye gazeti likisema Kama unataka taarifa za Aya, hali ya hewa na Mapenzi tuma ujumbe kwenda namba 15786 ili kujiunga. Pia "vigezo na masharti kuzingatiwa"

    Lakini tangu nijiunge nakwata shilling mia tano kila siku. Na nikitaka kujitoa siwezi nimekwenda kwenye ofisi za tigo za City na Mtaa wa Ohio eti wamesema wao hawaijui namba hiyo. Mpaka sasa sina raha na namba yangu hiyo ya tiGO , kibaya zaidi hiyo namba inafahmika na ndugu, jamaa na marafiki kibao, nikisema niiache maana yake ni kupoteza mawasiliana na watu kibao.

    Lakini jamani huu si wizi wa kutuibia sisi wateja ??? Inakuaje ukijiunga na huduma hiii huwezi kutoka ???
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acha kupongeza maneno ya kisiasa! hizo pongezi zitoe baada ya hao jamaa kuchukua hatua, vinginevyo ni mapema mno!
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Kumbe wafanyakazi wa kampuni za simu ndio wanaotoa siri zetu eeh? Dawa yenu inakwiva
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wangekutatulia hilo tatizo lako dogo ndio ungewapongeza....hao ma*****rauni wa kisiasa sio wa kushabikia
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    Pumbavu kabisa!!
     
  6. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    nashukuru mamlaka ya mawasilianao wamesikia kilio changu na sas nimeondolewa kwenye huduma hiyo. Ahsanteni
     
Loading...