Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Mama Salma Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Jul 20, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Lets face it, alipoanza ma SNOBS wengi walianza ohhh mbona hayuko modern mara ohhh mbona sijui nini lakini as time goes by naona WAMA wanafanya kazi nzuri zaidi kuliko ile ya mama Mkapa

    Huyu Mama Salma single handedly ameweza kufanya mengi sana kwa kif[indi kifupi yaani huyu mama naona yuko bize kuliko yule mke wa rais wa visiwa vya Unguja na Pemba

    kwa hili WAMA hongereni na kusema ukweli ile shule aliyosaidia kujenga mama Salma kule Nyamisati ni mfano wa kuigwa...huyu mama hapumziki..kila kukicha mara kafungua shule hii mara yuko na jamaa wa SACCOS huku na kule al muradi she just reminds me of EVA PERON hajafika level ile lakini ndiko anakoelekea

    I cant remember smama Mkapa kufanya kitu kama hichi..sasa hii ni chalenge kwa mkewe Pinda...
     
  2. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tunu Pinda ukimtaka nenda kanisani MBURAHATI.
     
  3. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona hamjamtaja Mama Shein?
    Otherwise kudos kwa Mama Salma ingawa naye alikuwa mkali sana na kuchapa chapa sana wanafunzi.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii thread ina input yeyote? kama ipo.ipo kwenye category gani?
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni

    Huyu mama anachapakazi kuliko mawaziri kumi kwenye serikali yako..sidhani kama katiba inakataza Rais kumpa kazi mkewe kama ana qualify

    Mama Salma alikuwa na option ya kukaa tuu na kusaini mikataba ya wizi pale Dar lakini wala mama wa watu yeye kila kukicha anachakarika juani left and right na kutafuta namna ya kuwaendeleza wananchi...i take it Mama Salma is more intouch na wanachi wa kawaida kuliko mawaziri wengi tuuu



    Mkewe Pinda yuko wapi jamani? Mkewe Karume yuko wapi? Mkewe Freeman yuko wapi jamani?

    well done Mama Salma na mwendo mdundo...yule mwingine wala asikusumbue mwanamke kuchakarika bibi..kwani sisi wanachi tushakukubali na hilo ndilo muhimu
     
  6. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2009
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kazi tayari anayo kwa nini unapendekeza apewe nyingine?

    Ili kuwatumiaikia wananchi vema si lazima uwe waziri au ukwae madaraka fulani ya juu serikalini.
     
  7. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuli tumikia taifa lazima mtu awe kwenye nafasi ya kisiasa? Hata kwa nafasi yake kama "first lady" ana litumikia taifa pia. Na kama mke wa raisi ana nafasi kubwa ya ushawishi kwa mumewe hata kama she is not an official adviser. Kwa nafasi yake aliyo nayo bado anaweza kuli tumikia taifa vyema tu. Behind every man.....
     
  8. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2009
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    GT
    na wewe kuulizia wake za watu??? hebu tafuta wako ufunge naye ndoa.
    anyway huyu mama nimesikia this time anaenda kuhiji HAJJAT MAMA SALMA KIKWETE.
    hajjat mama mwema-mke wa dr shein.
    hajjat mama shadya karume.
     
  9. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    lets agree on this,she is living up to the billing,in fact she is more then a minister in all but name,alaafu wardrobe lake halina madoa kabisa
     
  10. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Apewe hongera ila ukweli uko pale pale, siyo mawazo yake ni watu wanapinda usiku kucha hamuwajui na hamutawajua, yeye anatokeza siku wakienda kufungua shule na kuonekana publicly!

    Wabongo bwana kwa kusifia wasilojua!!!
     
  11. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    what exactly are you trying to tell us,kwani hao previous first ladies hawakuwa na advisers etc etc mbona we hardly saw them.Even president OBAMA has got people behind the scenes who make him tick
     
  12. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mama jana alikuwa huko mikoa ya nyanda za kusini

    duh!

    Mama kiboko!
     
  13. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    G.T,
    Mama wa kwanza kule Zanzibar naye yupo "bize" kuiba na kupora viwanja na nyumba za kulelea watoto kuzigeuza baa. Taasisi yake ya ZAYADESA si haba inafaidi misamaha ya kodi hata kama ni miradi binafsi ya "mamaa", dogo hilo!!!!!
     
  14. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2009
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    junius

    hivi mke wa waziri kiongozi smz anaitwaje vile??? mbona simsikii ktk vyombo vya habari.
     
  15. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Anaitwa Mama Asha Shamsi Nahodha, hajitokezi sana katika kumbi za siasa ni mara chache hushiriki katika shughuli za kijamii. Kwa kuwa humsikii sana katika vyombo vya habari anajichunga na 'umbeya umbeya' yy mwenyewe ni kada wa sekta hiyo hiyo ya habari kwa hiyo anaijuwa vituko vyake.
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kuwa mke au mume wa public figure sio sababu ya wewe pia kuhangaika ili uonekane. si lazima kutumia mgongo wa mtu japo kuna upande wa chanya katika hayo
     
  17. I

    Ivilikinge Member

    #17
    Aug 14, 2009
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kusema kweli huyu mama anafanya kazi sana yaani watz wote tungekuwa tunafanya kazi kama huyu mama atleast tungekuwa 2nd world countries
     
  18. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #18
    Aug 14, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280

    GOOOD BUT COMPARE WITH DATAZ PLEASE!!!

    ......MKEWE PINDA SI MKE WA RAIS ...BALI NI MKE WA WAZIRI MKUU....KAMA MWANAMWEMA ALIVYO MKE WA MAKAMU WA RAIS....HUJAULIZA HUYU..BUT WOTE HAWA WANASAIDIANA NA FIRST LADY KWENYE KUFANYA KAZI ZA JAMII...NAFAHAMU ..MWANAMEMA,MKE WA WAZIRI MKUU ALIYEPITA ..REGINA .,,.NI WAJUMBE WA BODI YA WAMA[sasa kama regina aliingia kwenye nafasi hiyo kwa cheo cha mumewe automatically wanaweza kuamua na TUNU awe mjumbe wa bodi yao..unless otherwise..wajumbe wengine ni meghji,mama nyoni..etc...

    ...wama Wameweza kupata misaada ya kusaidia kinamama wenye kansa pia ..kutoka marekani na mwaka 2007 pia walipatiwa dola MILIONI 10 [BILIONI 13 TSH] na familia moja tajiri ya japan kwa ajili ya kujenga madarasa...nadhani shule ya nyamisati inaweza kuwa ni mwanzo wa matumizi wa hizo pesa ....
     
  19. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
Loading...