Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera mama Ananilea Nkya kwa tuzo ya mwanamke jasiri 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zion Daughter, Mar 3, 2010.

  1. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Unastahili tuzo(Tuzo ya mwanamke jasiri 2010-toka USA) hiyo kwa kuwa umekuwa mstahili wa mbele kutetea haki za waTZ ikiwa ni pamoja na wanawake kwa ujumla.
    Ni wachache sana wanaweza fanya uliyofanya.
    Mungu akubariki sana na akupe nguvu zaidi ufanye makuu zaidi.
    Tupo nyuma yako kwenye harakati hizi na tunasema Hatutadanganyika.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hongera zako mama!umekuwa ICON nzuri kwa charity mwaka 2010
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kweli yani.Halafu yule mama siyo manafiki kabisa,Ndicho nampendea.
    Natoa wito kwa wanawake wote kama akina Sophia Simba na wengineo tuige mfano wake.
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    let's pray for the best:D:D
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Hongera sana mama Ananilea Nkya!! Ninafurahishwa sana na mchango wako kwa taifa hili and top of all unajiamini maana una uhakika na unachokifanya!! Again, keep it up mom!
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Subirini muone, JK atampongeza sasahivi!
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Just curious.Atampongezaje?kwenye TV au kumpa uongozi?
     
  8. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi mwaka 2010 si ndo umeanza tu? anyway hongera mama, ni kweli huyu mama hu-call a spade, a spade and i love that.
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mwezi wa tatu huu dadake stuka.Robo ya mwaka tushaikata tayari.Lakni nadhani assesment yao huwa inabase mwaka uliopita.Kama yeye labda aliyofanya kwa mwaka 2009.
     
  10. a

    aggy New Member

    #10
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera sana mama, wewe ni mfano bora kwa wanawake wa Afrika kwa ujumla. nashauri wanawake tuige mfano wake KWA MAENDELEO YA WANAWAKE NA TAIFA KWA UJUMLA
     
  11. d

    damn JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Precisely, Betty mkwasa alipopata CCN Multichoice award, akapongezwa kwa u-DC.

    But ukikaa na huyu mama umsikie comments zake kuhusu wanaume.....!!!! you can comment about her otherwise.
     
  12. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Hata mpongeza kwa sababu Ananilea si mwanasiasa na nadhani si mwanachama wa CCM.
     
  13. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #13
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hongera mama.
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mbona Anne Kilango hakupongezwa kwa kaunaibuW wakati na yeye alipata tuzo na ni CCM mfurukutwa?
     
  15. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160

    Kwani vipi ndugu yetu, tufahamishe.
     
  16. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Mama Nkya! You surely deserve the prize for your struggle and commitment for the betterment of our beloved country. Tunaomba tu hiyo tuzo iwe changamoto ya kukufanya uendeleze mapambano na isiwe tuzo la kukufanya uridhike na kurudi nyuma. Yu wapi Mama Kijo mbona hasikiki sana siku hizi? Mama Kilango naye baada ya kupata tuzo mwaka naona kama ameanza kulegeza uzi wa mapambano! This last sentence will 'cost' me. Peace! Ha ha haaaa!
     
  17. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    who is this good mama? what she does?
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huyu ni mwnaharakati wa kutetea haki za binadamu (si wanawake tu kama wengi tunavyofikiri)

    if am not mistaken anajihusisha sana na watu wa media and works with tamwa.

    I stand out to be corrected!!!
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jana kwenye kipindi cha pambanua channel 10, kuna mtazamaji aliuliza kama yeye (na wenzio waliokuwemo kwenye interview ile) atagombea ubunge...

    akasema kuwa anaamini Mungu kampa kila mmoja karama na yeye karama anaamini anafanya vizuri kwenye karama aliyotunukiwa kwa hivo jibu ni kuwa hata gombea ubunge (or even be in politcs in a way).
     
  20. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu mama Hellen Kijo-Bisimba yupo Uingereza anako kula nondoz ya udaktari wa falsafa (shahada ya uzamifu) wa masuala ya haki za binadamu. Kwa mara ya mwisho alionekana hapa bongo mwishoni mwa mwaka jana alipokuwa nakusanya data za utafiti wake kwenye wilaya za nyanda za juu kusini na kanda ya ziwa. Mama Kijo-Bisimba hasikiki sana siku hizi kwasababu amekuwa mwanafunzi muda mwingi yupo maktaba mkuu wangu
     
Loading...