Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera makongoro nyerere

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kingfish, Apr 18, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Natoa pongezi kwa charless makongoro nyerere kuwa mmojawapo wa wagombea walioukwaa ubunge wa afrika mashariki.
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nami nampongeza pamoja na wateule wenzake!
     
  3. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ulimskiliza kwa makini utaona kati ya waliogombea naye alistahili kupata. Maswali yote aliyajibu vizuri na kwa utulivu
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    nami pia nampongeza shemeji yetu Makongoro C. Nyerere
     
  5. paty

    paty JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nina was wasi sana na hawa wawakilishi wetu katika jumuiya ya A.M maana kimsingi wote wanamtazamo mmoja, toka lini wana ccm wakawa na uzalendo wa kweli , kama tunavyoona wanajumuiya wanavyotuchulia sasa , heshima ya Tanzania imeshuka sana as the result ya wawakilishi wa CCM ambao wanakwenda huko wakiwa hawajui maslai ya nani wayaweke mbele as Long as CC yao inayooongozwa na wakwere ndo inawaamlia wafanye nini na waseme nini .. anyway ... NIMESKITIKA SANA, ILA KILA LA KERI , MSITUANGUSHE TENA
     
  6. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    amejitahidi sana,safii
     
  7. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Nice one Mr. Nyerere
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wengine ni kina nani?
     
  9. m

    madam wasatu Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera shemeji yangu!
     
Loading...