Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera magufuli!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BONGOLALA, Oct 30, 2009.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    Napenda kumpongeza mhe Magufuli kwa uamuzi wake wa kugawa samaki kwa wanaostahili bure.Amekaa akakumbuka kuwa serikali kazi yake si biashara!huo ndio utawala bora na mfano wa kuigwa katika maamuzi.Nakumbuka hata kazi za ukandarasi huyu bwana alikua akisaidia JKT kupata tenda nyingi za serikali.Hapo rushwa inakua zero maana.TOFAUTI NA MAFISADI TENDA HUWAPA WAHINDI NA MAKABURU hivyo pesa haimfikii mtanzania halisi.Mfano hai kwa nini TIPER haikupewa tenda ya kuleta mafuta ya IPTL na kustaajabisha mafuta hayo hayo yamehifadhiwa sasa kwenye tenki za TIPER baada ya deal kukamilika na TOTAL.SI WANGEHIFADHI HAO HAO TOTAL WALIOANDAA CHAKULA?Kisa Ukitaka kula muhimu ushirikiane na mfanyabiashara si taasisi ya umma cheque itatokaje!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huh!...Unachoongea mkuu ni kweli tupu!
    Nilifurahi sana kusikia kwamba hao samaki wanagawiwa bure kwa taasisi kama mashule, maana zingetumika njia za mnada, ni wachache ambao wangefaidi!
    Bravol tena MAGUFULI, makeke yako bado tunayafeel!
     
  3. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sijui kama tatizo ni waendesha mashtaka au ni mahakama, lakini muda iliochukua hadi kufikia uamuzi wa kugawa hao samaki umekuwa mrefu sana unnecessarily na kuligharimu taifa. Tunaweza kujifunza kitu hapa!
     
  4. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hata mimi pia nampongeza sana huyu jamaa, kwa kweli amefanya jambo la maana sana kwa kuchukua uamuzi wa kuwagawa hawa samaki. Maana sasa watanzania watafaidika na kuonja matunda ya nchi yao. Na hii imeleta historia kwa nchi na mpaka kuna mataifa kama Japan wanataka kuingia mkataba na tanzania kwa ajili ya uvuvi wa samaki kwa hiyo nchi itaingiza mapato mengi sana kutokana na mkataba huo. Lakini inasemekana kuwa hawa samaki wametumia gharama ya shilingi Bilioni 6 kuhifadhi toka siku waliyokamatwa lakini yeye mheshimiwa anasema tusiangalie gharama bali tuangalie nchi imefaidika vp na hili suala la kukamata wavuvi haramu. Heshima mbele wakuu
     
  5. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera waziri, ingawa kuna mijitu hapa itakuja tu na -ve mind.
     
  6. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    John Pombe Magufuli, you feel his vibration wherever he get placed. Hongera John, angalau umepooza machungu ya raia dhidi ya shaghalabaghala kibao za kiutendaji at different levels serikalini.
     
  7. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ndiye ilibidi awe waziri mkuu au Rais wa Tanzania lakini kwa ccm ilivyo watu kama hawa hawana nafasi
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    niliposikia nilifurahi sana alikuwa anahojiwa asubuhi na tbc yule dada kamkomalia eti hasara, ningemwona jasiri sana km angemfuata au angemwambia lowasa kaitia hasara nchii hii big up sana magufuli
     
  9. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2009
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Labda nielemishwe kimetokea nini mpaka samaki hawa wanagawiwa BURE. Ninachokumbuka, samaki waliwahi kupigwa mnada na Serikali hiyo hiyo na chini ya waziri huyohuyo. Walipigwa mnada na kampuni ya Mheshimiwa Yono, (Yono Auction Mart). Nikamsikia Mh. Yono akitamba TBC kuwa amewaalika wanunuzi wa kimataifa wa samaki, hivyo haitakuwa kazi kwake kuwauza. Siku ya mnada hakukuwa na mnunuzi wa kimataifa wala nini. Kama sijakosea aliuza sio zaidi ya tani moja. Hata alipogawa kwa mafungu ya tani kumikumi hakuna aliyeweza kununua. Mnada huo ukadoda. Hawakuuzika. Hata huo utaratibu wa kugawa bure utaborongwa tu. Wataishia kupelekwa Pugu Kinyamwezi.
    Wakati mwingine ni kutumia muda mwingi kuzungumza. Hule dada aliyemhoji Magufuli TBC alikuwa sahihi kabisa.
     
  10. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Great!! ha ta mimi nili furahi!!...Magufuli kumbuka DODOMA SHINYANGA ARUSHA MTWARA>>
     
  11. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  12. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ni sawa kabisa uamuzi aliochukua. Tena ningefurahi kusikia kuwa wamegawiwa taasisi kama za walemavu, watoto yatima, mashule hata magereza na hospitali.
    Kujaribu kuwauza ilikuwa sahihi pia, na kama haikuwezekana basi uamuzi wa mwisho ndiyo huo. Na ninachoamini ni kwamba "to him there are big lessons learned" haswa kwa kuwa ameonyesha kufanya kitu kama hiki kwa mara ya kwanza. Hakika Magufuli alistahili kuwa Waziri Mkuu. Lakini bado hajakosa kabisa bado tunamatumaini ya yeye kufika hapo. Anaendelea kupata uzoefu na kukomaa maana tunamhitaji huko mbele tuendako.
     
  13. A

    August JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2009
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,680
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    thanx for the click.
     
Loading...