Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera LULU umewakilisha mateso ya wanawake Duniani

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Danniair, Apr 7, 2012.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kifo si kitu chema hata kidogo. Lakini kitendo cha Lulu kusababisha mauti ya Kanumba ni dhahiri kuwa amewakilisha mateso ya wanawake wengi duniani.
    1. Je, ni wanaume wangapi wako tayari wapenzi wao waone/kushika simu zao ili kuona ni akina nani wanaongea nao?
    2. Kwa nini wao siku zote wanawafikiria vibaya wenzao, au ndiyo zao?
    3. Je, misuli yao ndiyo huwafanya kuwaonea akina mama?

    Hongera mwanangu Lulu kwani akina Sofia na Biswalo wako bize kututangazia siasa huku vitendo wakivificha. Nasema hivi kwani siku moja ndugu mmoja alimpiga mkewe kipigo cha kumwangusha juu ya vigae(nyumba imetandikwa vigae), yule mama akafikia kizingiti cha chumba na bafu ( Master bedrm) nakupasuka kichwa. Damu zilimtoka yule mama kama vile uchinjavyo ng'ombe. Bahati alikuwa mwelewa akalifunga jelaha lake na kuelekea hospital, mme akabaki amelala.

    kosa la kipigo hicho lilikuwa kuwa mke kawasha taa wakati mmewe alikuwa anataka kulala! Basi.

    Nasema umewakilisha akina mama nikiikumbuka ile kesi ya mwanasheria aliye shinda kesi ya mauaji ya mkewe mfanyakazi wa Posta - Dar.

    Mtetezi wako ni Muumba wako na pepo wako mlinzi (your guiding spirit)
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mhhhhhh you must be a devil....herself...
     
  3. D

    Danniair JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That's the reality.
     
  4. k

    kiparah JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aiseeeee!
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mhhhhhhh!‎؛‎ mwaka huu tutasikia mengi: wengine wanasema ni matatizo ya watu kuongozwa na nguvu za strong secret societies, wengine wanasema ni matokeo ya manyanyaso btn couples, wengine wanasema ni matokeo ya mfumo dume, wengine wanasema ni matokeo ya adverse effect yaa blood sacrifices.................., hebu tutazame kesi za Kobe Bryant na ile ya mwanariadha wa kenya!, hebu tutazame na vifo vya akina Aliya bila kusahau the jackal- huenda tutapata taswira ya kutuongoza. Nawatakia Paska njema.
     
  6. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mmmh unauwakika lulu anaonewa ? Tusubiri tamko la daktari,polisi na mahakama
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo unamuona shujaa??
     
  8. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kanumba, ametuumbua wanaume, I cant die bcoz of Changudoa. I hate that bi......tch. she is a trump. She wil pay for it.
     
  9. S

    Smarty JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Hivi lulu alikuwa mke wake kanumba? Au ni kacheche tu. afu we mama ni selfish sana..hivi angekuwa amekufa kaka ungeyasema haya?
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    humu ndani leo ni lulu lulu luluuuuuuuu aaaaarrrrgh
     
  11. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Heshima kitu cha bure,sasa umeandika mengi lakini huenda usieleweke.
     
  12. o

    oscar pessa New Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh! the world is fair but people in the world are not fair.
     
  13. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Chezea Machame wewe!
    Chezea palestina wewe!
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kanumba has already paid for it, Lulu got nothing to pay for. Kanumba was more than changudoa and this explains why he suffered all this.
     
  15. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huna hata HAYA, kwanini usiache wafiwa wapate nafasi ya kumalizia majonzi yao. Kwani mateso ya wanawake wengi duniani yanaanzia kwa Kanumba na yataishia kwa yeye kufariki? Unajuaje kama huyo binti kaonewa au kweli amefanya kosa? Hebu wape heshima ndugu na marafiki wa Kanumba kuhani msiba uliowatokea. Kila jambo na wakati wake ndugu.
     
  16. B

    Baba Ludovick Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What kind ov moza r u?do u ve children?if yes how would u fil if dz happen 2 ur son?how would Kanumba's mother think about u 2 her son n family?USHINDWE!!
     
  17. D

    Danniair JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haswaa aliyejitetea hata kuishi (survive) kwani tumesikia ana majeraha mengi laukama angeuliwa yeye,
     
  18. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Si wakati wa kuhukumu, tuwaache wenye majonzi waendeleee na msiba. Kama yeye kahukumiwa kwa hili basi wangapi wangepona? Bila shaka hata wewe huwezi pona, maana si mtakatifu. Kila mtu anafanya kosa fulani katika maisha ambalo lingeweza kutoa uhai wake.
     
  19. n

    nkundaruwa Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabisa
     
  20. D

    Danniair JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wataalamu uliowataja si ndio walewale wanao idhinisha vifo vya bahati mbaya kama kile cha kaka Dito kwa suka. Kama ni Ikulu ndiyo hiyo hiyo inauingilia mhimili wa mahakama na polisi kwa kutoa kibali cha mtuumiwa wa mauaji ya mbele za watu- ili apewe dhamana. Kwa sheria isiyokuwepo. Na cha kushangaza Jaji mkuu anasema rais haingilii uhuru wa mahakama! sijui jaji huyu hakusoma katiba?
     
Loading...