Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Lowassa kwa Shule za Kata

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyota Ndogo, Nov 6, 2011.

  1. Nyota Ndogo

    Nyota Ndogo Senior Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakika katika mafanikio ulowahi kuyapata katika himaya yako ni kujenga shule za kata.

    zimesaidia sana katika ku-promote uhuru wa fikra wa vijana/watoto wa Kitanzania. vitoto vidogo vimemaliza shule ya msingi juzijuzi tu lakini vina taarifa ya mambo mengi mema na mabaya yanayoendeshwa na serikali yetu. hii itasaidia sana pale vitakapotimiza umri wa miaka 18 kutoa maamuzi magumu ya kuendesha harakati za kuiangusha ccm kupitia sanduku la kura.

    na uzuri wa shule za kata ni kwamba wanafunzi karibu shule nzima wanatokea kata moja. kwa hivyo kama kata husika raia wake wanaishi maisha ya mlo mmoja kwa siku basi hasira zao kwa magamba ni mara mbili ya mlo mmoja.

    CCM sijui watafanya nini sasa? watazifunga shule hizi au vipi? maana kadiri siku zinavyozidi hali inazidi kuwa tete. Watanzania wazee kwa vijana wanazidi kufunguka kifikira.

    hongera bwana Ngoyai.
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jiulize muda wote huu hujapata hata mtu wa kuijadili thread yako uchwara hajapatikana. Kamuimbie taarabu kitandani kwake huyo unayempamba.
     
  3. i411

    i411 JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    avatar yako tuu inatishia kuchangia sijui wewe ni al shabibu
     
  4. M

    Msharika JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo ndiye Richmond aka alshababu, ukiandamana kupinga malipo unalipuliwa. Hivyo maandamano bora yazuiliwe.
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280

    tatizo huyu jamaa hajui kwamba lowassa hasafishiki hata kwa jiki mkuu
     
  6. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2015
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Mh.lowasa ni mtu mtendaji aliyejichukulia sifa nyingi kwa umahiri wake wa maneno machache yanayotekelezeka.

    Akiwa Waziri Mkuu aliweza kuanzisha ujenzi wa shule za kata akiwa na lengo zuri la kumuondoa yule adui ujinga, kumuondoa adui ujinga kungeleta muendelezo wa kumfukuza maradhi na Umasikini.

    Kwa ss Mh. Anazungumzia elimu,elimu, elimu hii ana maana Mh. Ana mwarobaini wa tatizo kwa kuwa hakupata muda wa kumalizia kazi hii aliyokua ameianza. Tukimpa nafasi atabadilisha hali ya shule hizi na kuzifanya ziwe kimbilio letu na vizazi vijavyo.Tulianza pamoja, tukahuzunika pamoja na tutashinda pamoja.

    Nawasilisha
     
  7. mwa 4

    mwa 4 JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2015
    Joined: Oct 8, 2013
    Messages: 3,384
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Acha mambo yako ya ajabu Lowasa fisadi ataweza wapi kuendeleza maskini wakati kawaibia mpaka basi aende zake huko mpeleke kwako awe kiongozi wako na familia yako.
     
  8. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2015
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,748
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Watu malofa kabisa.

    Spid ya lowasa ile ilikuwa kampeni zake akiwa madarakani ili kujipalilia 2015, lowasa si mtu safi ni uzao Wa panya ni walewale magamba na. Majambazi

    Huwezi mtofautisha lowasa na kikwete ni kitu kimoja, tutegemee madudu zaid ya haya ya kikwete kama tutampa nchi lowasa

    Huo utendaji wanaosema lowasa anao ni upi? Kwani kikwete hakuwa nao? Waliingia madarakani wote wakiwa na spid na mwisho ziliishia ukingoni na. Wengine uwaziri mkuu hata mwaka hawakumaliza.

    Kikwete alianza na mbwembwe mara ghafla kavamia kariakoo, katoa pesa mfukoni nakuwapa watu, leo yupo wapi ndie rais mbovu kabisa afrika hata wa somalia ni imara, rais dhaifu, anaefuraia kushinda kwenye mahoteli marekani, wakati nchi yake haiwezi hata kuzalisha spoke za baiskel.

    Utamtifautishaje sasa kikwete na lowasa wakati hawa ni boys two men? Hawakukutana sokoni, nazani tofaut yao kubwa tu ni Kuwa lowasa amekaa mda mfup madarakani kama waziri mkuu kikwete kakaa miaka 10

    Otherwise tukifanya makosa kumpa Lowasa nyumba hii, Tanzania, nikumpa fisi mbuzi awapeleke machungani
     
  9. wabungenjaa

    wabungenjaa JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2015
    Joined: Feb 21, 2014
    Messages: 1,785
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Shule zilijengwa na serikali zile. Sio na lowasa
     
  10. wabungenjaa

    wabungenjaa JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2015
    Joined: Feb 21, 2014
    Messages: 1,785
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tatizo la lowasa ni wizi
     
  11. w

    wakimataifa JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2015
    Joined: Nov 16, 2014
    Messages: 942
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    alaa shule za kata ni za lowasa na yale maeneo ya mahekari aliohahodhi nchi nzima ya nini?
     
Loading...