Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Lema kwa kazi unayoifanya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PISTO LERO, May 18, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wana jamvi jana kulikuwa na mkutano wa ndani kati ya MH.Lema na wanafunzi wa chuo cha Uhasibu Arusha (IAA),mkutano huo likuwa ni mahususi kwajili ya kuimarisha tawi,kuu aga uongozi wa CDM uliokuwepo na kuwakaribisha viongozi wengine.kupeana ushauri juu ya kupata Ofisi itakayotumika na uongozi huo mpya wa wanafunzi.Makamanda wote walikwepo BANANGA,MAWAZO,OLE MILYA,na hata viongozi wa CHADEMA wa vyuo jirani walikuwepo.Sera zilimwagwa kuanzia saa 8:00Mchana mpaka saa mbili kasoro za siku.mengi yaliongelewa likiwemo la kushirikiana kuizika kabisa CCM hapa arusha na maeneo jirani.Kutakuwa na program itakayo zinduliwa hivi karibuni itakayo kwenda kwa jina WACHA VIDOLE VYAKO VITEMBEE NA CHADEMA,HI ni maalum kwa watumiaji wote wa Simu,Enternet na mitandao ya kijamii,Pia pamoja na CHADEMA mkoa wa Arusha Kandaa na kuuza T.SHET ,sasahivi tunaandaa BRAZIA NA BOXSA.Vyote hivi vitazinduliwa DAR ES SALAAM katika mpango unaoendelea wa VUA GAMBA VAA GWANDA. naomba niishie hapo kwa sasa.
     
  2. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa Mkuu!

    Wacha hilo jinga(M/Mkoa) liendelee kujifariji na cheo cha kupewa!
     
  3. m

    mareche JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    me nataka hizo boxs kisha mamawatiti nitamchukulia drazia powa makamanda
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tutawakamata ugoni mara mnoja kwa kuuza blazia zenye maneno ya kichochezi.au mna siri ya kutaka kuvunja ndoa za watu
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    waasi wa ccm ndio mtaji wenu bila kuwataja hamridhiki
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    hongera viva CHADEMA KWETU KUZURI
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    eeeh,umethemaje?
     
  8. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,104
    Likes Received: 1,376
    Trophy Points: 280
    Arusha tayari imeshakuwa huru mh.Lema asipoteze muda na Arusha aende huko Nzega, Lindi Mtwara , sikoonge, dodoma, bagamoyo, unguja pemba kuimarisha chama!!
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo kwa akili yako ukinunua sofa mpya utaipeleka stoo kwa sababu sebuleni kumejaa?
     
  10. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nimeipenda hii kila la kheri ma comrades wote
     
  11. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh:LEMA kule mtera usipasahau mitusi hakubaliki makamanda wanahitaji ukombozi.Panga ratiba ya kule.KAMANDA SHUJAA.
     
  12. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huyu Jamaa Familia yake iko Arusha, Analazimika kutumia muda mwingi na Familia yake pia, sio kuzunguka tuuuu nchi nzima, The Best a Man can do is to raise a responsible and well respected Family, kama alivyofanya Mwalimu na wakina Martin Luther King.
     
  13. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mwanzo mzuri, hongera lema na CDM.
     
  14. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    gwanda pia ni vizuri zikawa zinapatikana kila kwenye mkutano wa "vua gamba vaa gwanda"
     
Loading...