Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera lady jaydee............

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Fab, Dec 30, 2010.

  1. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    167856_472549911649_590146649_6314011_3093759_n.jpg

    Haya wajemeni maji hayooo,ingependeza kama tukimuunga mkono huyu dada yetu...mie mnafagilia sana anajituma sana...keep it up Jaydee!
     
  2. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Big up sister.
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Safi, ila kuyaita maji jina la mtu sijafagilia sana.
     
  4. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,232
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Upuuzi kwani yeye ndiye chanzo cha maji? Maji yake yanapatikana mlima gani vile???? Hizi promo zingine bila kutumia busara na akili nafsi tatu zitawacost. Maji ni mali ya Tz. si mali ya mtu binafsi. Tengeneza juice iite Lady whatever.
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wabongo nuksi,ila yangeitwa Beyonce hapa kila mtu angesifia,penye sifa tutoe jamani bint anajitahidi sana
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    anajitahidi.....
     
  7. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    sio kusifia tu na kuyanunua kwa bei ya juu. Tupende vyetu na kuaprishieti wazawa jamani.

    Congs jide
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mama kwa kukuza ujasiliamali ila ongea tena na washauri wako, haikuwa stahiki kuita jina lako, kama mtu anachukia au hapendi mziki wako usitegemee kunywa au kukuungisha kwenye maji yako, tafuta jina lingine la kibiashara zaidi ............
     
  9. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    hayo ndiyo yanaitwa mambo ya "branding" natumainianao watu makini watakaomuongoza katika hili.hongera bibie
     
  10. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi namsifia sana JD...ni mdada pekee ambaye ni mbunifu na ni mhangaikaji sana..... I pray for her..
     
  11. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    hongera sana Jaydee

    ila angeyaita MACHOZI yangependeza sana
     
  12. N

    Nyangaluda Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 96
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 25
    Hongera Jide kwani ameweza kuonyesha njia kwa wasanii wengine ni jansi gani wanavyotakiwa kuwa wabunifu na kujishughulisha na kazi mbalimbali zitakazo wawezesha kuwaongezea kipato! big up sana
     
  13. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Hongera mdogo wangu, umefanya vizuri pia kumwachisha mumeo kazi ya utangazaji aje kukusaidia kusimamia kiwanda
     
  14. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina noma yuko kimaendeleo zaidi ila angeyaita machozi ingekuwa bomba mbaya
     
  15. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nakuunga mkono sana kwa asilimia 100.halafu angeomba hata ushauri kwa watu wangemshauri vzr.jina sijalipenda looh
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hongera sna ila mie kuyanywa Nah!
     
  17. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mimi nilifikiri is expecting!!
     
  18. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,178
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Branding ni muhimu sana,ni moja ya kitu ambacho kitakupa wateja au la tokana na wateja watakavoperceive yo brand name!
    Sijaafikiana sana na iyo brandname yako coz itahusishwa moja kwa moja na muziki wako so kwa wale wasiokubaliana na mziki wako maybe hawatonunua maji yako?maybe?customers can be irrational at times!all things must be but at consideration!
    Otherwise nice job!ndio ujasiriamali huo sio!big up,
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280

    Mbona azam, unga wa bahresa yote hayo ni majina ya watu na mnafagilia?

    Pafyumu nyingi ni za majina ya mastaa wa nje na mnafagilia?
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hongera sana JayDeee afadhali ya wewe unaona mbali kuliko yule anayejiona eti superstar kwa sababu kaolewa na MZUNGU na ana ka blog kanamtia wazimu na kutukana wenzie. BIG UP JIDEE wewe ni mfano wa kuigwa
     
Loading...