Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera kwa wapendwa wetu hawa..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by afrodenzi, Jan 25, 2011.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    kwa siku chache zilizopita nimekuwa nikifurahishwa sana na hawa wataalum wa
    mashahiri na Ngonjera (Old school way)

    kweli kama ni vipaji wanavyo na wamebarikiwa ..

    Ni vizuri kama tungewashukuru kwa kututoa stress za kazi na mara nyingine
    watulaza bila mawazo mazito..

    Hawa ndo ma GREAT THINKER wa POEM..
    Magulumangu
    Mzee Mwanakijiji

    Klorokwin
    Baba Ubaya

    Kashaijabutenge
    Miss Judith

    MwanajamiiOne
    Mohamed Shossi
    Michelle


    na hawa wafuatao wanajitoa/ jumuika kwa kasi ya ajabu
    Teamo ,Asprin, Kaizea

    Twa mshukuru Wise Lady kwa kutuburudisha kwa mstari mmoja mmoja hahah lol

    kama wataaka kuona mambo zaidi ya hawa Great Thinker nenda kwenye hizi thread
    1. Nimekipata Kigori, wenye wivu wajinyonge ..by Magulumangu
    2. Akili sana karibu kutenguliwa.. by Mzee Mwanakijiji..


    jamani kama kuna wengine naomba tuwa orodheshe hapo chini
    ili tuwape heshma zao au kama we ni mmoja wa hao mabigwa wa poem
    basi huu ndo muda wako wa ku shine.. .. asanteni

    peace
    AD.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mimi hapa!Ngoja nikuletee kitu kesho!!Hongera wote waliopo hapo juu kwa kushea vipaji vyao na sisi!
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mwaya nasubiria kwa hamu lol
    Hapa ndo mahali penyewe dear..
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Najaaa kwa kasi ya moto wa mabua!Wote hapo juu wakae chonjo coz kesho nachukua medali!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    namie niko hapa kuku pokea kwa vigele gele na vifijo..
    maana nafuatiliaga sana hicvyo lol
    twa kusubiri kwa hamu sana dear
    hahahah lol

    mmhh ngoja niache kukupa pressure bure hahahah lol
     
  6. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    Afrodenzi, acha kunibania. Lakini poa!!!!!
    Ngoja nikaVutie kasi.
    Ze next report nitajitahidi niwe ndani ya 10 pale juu.

    Good analysis .
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmhh samahini sana dear..
    mie sikuona dear..
    duuhh pole sana
    huwaga nafanya hizi poster za namna hii mara nyingi
    sinto kusahau dear samahani sana ..

    na pole sana :)
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa, anayestahili kupongezwa na apongezwe,
    Hongereni sana wapendwa.

    Teamo, Asprin na Kaizer nawaandalieni zawadi, mtakuja kuichukua pale kwa Baba Sunday.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Aisee wiki hii nimepata bahati ya kufagiliwa basi mbichwa huo!

    Ngoja nirudi kitandani kukusanya nguvu ya ushairi!:kev:
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hongereni eeh!
    Kuna zawadi ya pipi kwa kila mmoja.
    Ngoja mimi nikajifunze kuchora vikatuni manake ushairi hadi nitoke hapa jf sio leo.
     
  11. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmmh great thinkerz great minds!Viva
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mhhhh,
    Heri mimi sijasema!!

    Ahsante sana AD kwa kuwakumbuka waburudishaji...... Hongereni sana wote mnaotoa bila kinyongo!
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni mmoja wa wanaosubiri Mydear
     
  14. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    afro gal friend asante kwa compliment ingawa umenipendelea,,,lol!btw ur mcd by me
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Afrodenzi ur right nadhani Husninyo anaweza chukua namba hapo!
     
  16. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli rafiki wiki hii Nuru Imekuangazia! hongera sana
     
  17. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Give love to receive love,
    Embrace friends you will live,
    When in love strieve,
    Afrodenzi, from your heart you are brave,

    THANK YOU.
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahahah lol
    jitayarishe mwaya..
    lazima watakuja lol
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    babu babu babuuu
    babbu huyo babuuu
    babu huyo babu babu huyoo babu.
    ni kwaniii anaringaa
    aringiaa uzazi wake mwenyee..

    hahahah lol U deserve it babu Asprin..
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahahah lol
    tuko wengi mwaya hata usijali...
    ndo maana nikawaita
    Great thinker lol
     
Loading...