Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hongera kwa wababa wote wa JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chauro, Dec 20, 2010.

  1. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    leo wacha niweke yangu yaliko moyoni kwenu baba/waume zetu pamoja na story zote humu ndani najua huwa mnajifurahisha tu huku kupunguza stress tunazowapa bado mna mchango mkubwa sana kwenye familia naomba niwashukuru naamini wadada wote humu umtakubaliana na mimi hawa jamaa wanapigana kufa huko mitaani kwa ajili ya familia zetu mwisho wa mwaka umefika pamoja na tathmini nilizofanya ni pamoja na hii

    Nawaombea kwa Mwenyenzi Mungu awape nguvu na mafanikio katika yale yote mnayofanya kwa ujenzi wa familia tuanze mwaka wa mafanikio tele kila la heri
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!!! Mimi sio mume wa mtu sasa sijui lini nitakuwa mume wa mtu lakini chauro all in all thanks for this useful post
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    This is vere vere.
    Thanks
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    U have to be a father in the first place.....
     
  5. GY

    GY JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hata maheartbreka wote pia hongereni sana
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hata chuma ulete wote wanapewa hongera
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nawashukuru kwa niaba pamoja na maumivu mliyopata bado michango yenu tunaithamini sana kwakweli mbarikiwe

     
  8. c

    chelenje JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Merry Christmas woooooooooooooooooooooooooote....
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    haya bana pope
     
  10. semango

    semango JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nashukuru sana kwa kuliona hilo.the world could have been a better place kama wanawake wote wangekua kama wewe.thanks alot
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nitakuja kidunguche kuleta asante zangu
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    karibu sana nina zawadi maalumu kabisa kwenu nyie

     
  13. GY

    GY JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Lakini sio via mobile kwani mobile ni shetani
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    lakini i hope haina uhusiano wowote na hiyo signature yako lol!!!!!!!!!!
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hii pia inajumuisha tigo, voda na airtel etiii eheeee
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Chauro,
    Watu wasione kama ni wewe umekosea, bali ni keyboard yako kwa bahati mbaya haina nukta, wala mkato, na ndiyo iliyosababisha hali hiyo kwenye bandiko lako.

    Mdogo wangu Chauro, tunapokea hongera zako kwa MTIMA mnyoofu kabisa...ni mara chache sana watu huthubutu kukumbuka kushukuru, na wewe ni mmoja wao kwa leo.
    Nasi tunarudisha shukrani kwako, uwe na amani tele!
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    especially tukiwa mbinguni.
     
  18. GY

    GY JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hata matumizi ya condom pia ni dhambi kwani yanazuia ufufuo
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    na wewe vere soon utakuwa mme wa mtu
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Chauro

    Kwa bandiko lako ili leo nitaanzia kunywa bia Calabash na kila muhudumu wa kike bia mbili mbili - Baa mpya nitapita mida ya saa sita kwahiyo kama kuna mwanachama atatangulie mitaa ya Boko awape taarifa akina Jose! wachukue mbili mbili
     
Loading...